ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: ฝันเห็นแฟนเก่า
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
2คืนก่อนฝันเห็นแฟนเก่า2คืนติดกัน
คืนละ1คนคับ หมายความว่าอะไรคับ
เลขเก่าจะมา
(11-07-2018, 03:44 PM)คำน้ำเน่า เขียน: [ -> ]2คืนก่อนฝันเห็นแฟนเก่า2คืนติดกัน
คืนละ1คนคับ หมายความว่าอะไรคับ

_เลขเก่าจะมาค่ะ.
ขอบคุณคับ
ใช่ค่ะเลขเก่ายืนยันอีกสียงค่ะ
(11-07-2018, 03:44 PM)คำน้ำเน่า เขียน: [ -> ]2คืนก่อนฝันเห็นแฟนเก่า2คืนติดกัน
ไม่ทราบว่าอายุแฟนคุณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ เลขจะออกตัวเก่า แต่จะเกี่ยวข้องกับอายุแฟนคุณด้วยครับ