ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: ฝัน 16/6/2019-16/7/2019
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13
ฝัน 3/6/2019

แว๊ะมาเปิกทะทู้ไว้ก่อนครับ  Tongue  

เมื่องวดที่ผ่านมา  อ๋าโดนไปหลายเติบ  สาหัสพอตัวหละ   แต่นั่งจิบกาแฟทีไรก็ให้เจ็บใจทุกทีสินะ  เพราะรถพ่อตาก็จอดอยู่ในโรงจอดรถอ๋า  เห็นทุกวัน 4461  นั่งมองแล้วเจ็บจริงๆน่าจะฝันเห็นมั่ง  Sad  ส่วนคุณเธอก็ถูกโต๊ดไป 30 แล้วก็ 30 บาท กลายเป็น 60 บาท เพราะซื้อ 164 641 ซื้อซ้ำแบบไม่รู้ตัว ส่วนสองตัวล่างบนก็ซื้อสลับกัน  บนซื้อ 64 ล่างซื้อ 61  แต่ก็เถอะเน๊าะก็ยังได้ตังค์

ว่าจะตามนะฝันของคุณเธอ 72 72 72 อีกสักรอบครับ  ส่วนอ๋าหนะฝันฟันหักที่เล่าก็ไปรอบนึง  จริงๆแอบฝันอีกรอบนะ  แม้หักหมดปากเลยไอ้รอบที่สองนี่ เพิ่มระดับความมั่นใจ ดูสินั่น   มันก็ไม่มาตามนัด  เดี๋ยวตามอีกเหมือนกันครับ  

เช้านี้  ขอให้เพื่อนๆมีความสุขนะครับ  

รัก...จากใจ...มอนิ่ง...ครับ
(06-05-2019, 10:15 AM)พริกป่น เขียน: [ -> ]ฝัน 3/6/2019

แว๊ะมาเปิกทะทู้ไว้ก่อนครับ  Tongue  

เมื่องวดที่ผ่านมา  อ๋าโดนไปหลายเติบ  สาหัสพอตัวหละ   แต่นั่งจิบกาแฟทีไรก็ให้เจ็บใจทุกทีสินะ  เพราะรถพ่อตาก็จอดอยู่ในโรงจอดรถอ๋า  เห็นทุกวัน 4461 อิอิ นั่งมองแล้วเจ็บจริงๆน่าจะฝันเห็นมั่ง  Sad  ส่วนคุณเธอก็ถูกโต๊ดไป 30 แล้วก็ 30 บาท กลายเป็น 60 บาท เพราะซื้อ 164 641 ซื้อซ้ำแบบไม่รู้ตัว ส่วนสองตัวล่างบนก็ซื้อสลับกัน  บนซื้อ 64 ล่างซื้อ 61  แต่ก็เถอะเน๊าะก็ยังได้ตังค์

ว่าจะตามนะฝันของคุณเธอ 72 72 72 อีกสักรอบครับ  ส่วนอ๋าหนะฝันฟันหักที่เล่าก็ไปรอบนึง  จริงๆแอบฝันอีกรอบนะ  แม้หักหมดปากเลยไอ้รอบที่สองนี่ เพิ่มระดับความมั่นใจ ดูสินั่น   มันก็ไม่มาตามนัด  เดี๋ยวตามอีกเหมือนกันครับ  

เช้านี้  ขอให้เพื่อนๆมีความสุขนะครับ  

รออ่านอยู่นานแล้วครับ คุณพริกป่น ฝันผมเองตีเองไม่เข้าฮานอยซักครั้งเลยครับ โดนกินตลอดช่วงนี้แย่มากๆครับ
Sad Rolleyes Tongue ช่วงนี้สมาธิไม่ค่อยดีครับคุณ goft  เดี๋ยววันนี้ทำใจให้ได้ครับ  คืนนี้จะได้ฝันๆ
สวัสดค่ะ คุณพริกป่น คุณกอล์ฟ รอเปิดกระทู้อยู่ เล่าฝันดีกว่า ฝันต่องวดเลยหละ เมื่อ สอ ที่ผ่านมา ได้ไปงานสีดำที่ต่างจังหวัด ขนาดเดินทางไกลยังมีแก่ใจฝัน ฝันเห็นสามีเดินแก้ผ้าเข้ามาในบ้าน จุ๊ดจู๊แข็งโด่เด่ (ติดเรทนิด) เดินเข้ามา ในฝันเราก็ตกใจตื่น ตื่นขึ้นมาเห็น มดแดงเต็มที่นอนเลย ยิ่งปัดก็ยิ่งเยอะ 
แปลว่าไรดีคะ

ปล.คุณกอล์ฟ ฝันได้แต่ตีเลขไม่เป็น อาศัยคุณพริกป่นนี่แหละตีเลขให้ แต่ตอนนี้มีคุณมาตีเลขเพิ่มอีกคน ตีเลขเก่งด้วย ก็อาศัยพวกคุณนี่แหละ  Big Grin Big Grin
(06-05-2019, 11:19 AM)pumpkin27 เขียน: [ -> ]สวัสดค่ะ คุณพริกป่น คุณกอล์ฟ รอเปิดกระทู้อยู่ เล่าฝันดีกว่า ฝันต่องวดเลยหละ เมื่อ สอ ที่ผ่านมา ได้ไปงานสีดำที่ต่างจังหวัด ขนาดเดินทางไกลยังมีแก่ใจฝัน ฝันเห็นสามีเดินแก้ผ้าเข้ามาในบ้าน จุ๊ดจู๊แข็งโด่เด่ (ติดเรทนิด) เดินเข้ามา ในฝันเราก็ตกใจตื่น ตื่นขึ้นมาเห็น มดแดงเต็มที่นอนเลย ยิ่งปัดก็ยิ่งเยอะ 
แปลว่าไรดีคะ

ปล.คุณกอล์ฟ ฝันได้แต่ตีเลขไม่เป็น อาศัยคุณพริกป่นนี่แหละตีเลขให้ แต่ตอนนี้มีคุณมาตีเลขเพิ่มอีกคน ตีเลขเก่งด้วย ก็อาศัยพวกคุณนี่แหละ  Big Grin Big Grin

ตีเป็นหวยลาวเลยแล้วกัน 6461 ขอบคุณสำหรับความฝันครับ คุณ pumpkin27
(06-05-2019, 06:16 PM)พริกป่น เขียน: [ -> ]ชายเปลือยไม่รู้จะหน้ามองหรือเปล่าสินะ   หญิงเปลือยชายเปลือย  35 36 37 ครับ   นานมากแล้ว  มีพยาบาลสาวสวยเคยพูดกันเล่นๆกับอ๋านะ  สมัยนั้นอ๋าไปจีบคุณเธอ  ก็มักจะไปนั่งทานข้าวที่ทำงานของคุณเธอให้บ่อยๆ ก็มักจะเรียกพยาบาลสาวๆที่อยู่ด้านในมากินข้าวร่วมกันเพราะคุณเธอจะเขินมากๆ   ก็เล่าฝันๆนี่หละ  ว่าใครคนนึงในกลุ่มฝันว่าเห็นหำผู้ชายใหญ่ๆโต  ก็นำมาตีหวยๆกันในวงสนทนา   ก็มีนางพยาบาลคนหนึ่งพูดเสียงดังเชียวว่า  จู๋ ก็ 07  แม้เชื่อไหมงวดนั้นออก 70  Angel   แต่อ๋ามักจะตีเป็นเลข 6 ครับ หำห้า หำหก สินะ   

เห็นนี้ทานมาม่าด้วยกันครับ  อ๋ากลับเที่ยงคืนครับวันนี้   เป้นงานด่วน  ก็ด่วนตลอดนั่นหละครับ จนตั้งตัวไม่ติดครับ

สมกับเป็นคุณพริกป่นจริงๆ หายากนัก ทำนายได้แม่นครับ ผมก็ไม่ทันได้ย้อนกลับมาอ่าน ไม่งั้นก็ถูกฮานอยแล้วครับ
6/6/2019

ฝัน  อ๋าหนะฝันว่าย้อนไปเรียนแล้วเพื่อน ม.ต้น  ชวนให้ไปเป็นเพื่อนไปดูเขาแข่งวอลเลย์บอลชายเดี่ยว  เป็นกีฬาสีประจำโรงเรียน  โดยเพื่อนอ๋าเป็นกรรมการ   อ๋าเดินมาดูกับเพื่อนอีกหนึ่งคน   ก็ดีนะ  ในใจคิดประมาณนี้ว่า   ไม่มีคนดู  นักกีฬาเขาก็อยากโชว์นะ  ก็คิดว่านั่งดูสักหน่อย เพื่อให้คนแข่งเขามีกำลังใจอย่างน้อยก็มีคนดู   มีกรรมการสองคนหนึ่งในนั้นก็คือเพื่อนอ๋าคนที่ชวนมานั่นหละ   สรุปว่ามีทั้งหมด 6 คน 

แล้วก็ฝันต่อ  ไม่รู้นะว่าเป็นฝันเดียวกันหรือเปล่าเพราะหลังจากกลับบ้านเที่ยงคืนนี่ ในสมองก็คิดๆๆหลายเรื่อง  โดยเฉพาะเรื่องงานนี่หละก็ยังเก็บไปคิดระหว่างนอน  ทำให้สมาธิไม่ค่อยจะดีสักเท่าไร   ฝันต่อว่า  อ๋าอยู่คณะสีเหลืองใส่เสื้อเหลืองอ๋อย  เตรียมตัวลงแข่งบาสเกตบอล   แต่แปลกนะสนามบาสทำไมเป็นสนามหญ้า  อ๋าก็พยายามเลี้ยงลูกบาส  ก็นึกดูสิว่าสนามหญ้าลูกบาสมันไม่ค่อยจะเด้งสักเท่าไร  ต้องออกแรงเยอะๆ   ในใจก็คิดว่า  หรือว่าอ๋าหนะแก่แล้วจึงมีความรู้สึกว่าออกแรงแค่นี้ลูกบาสมันจะเด่ง   เหมือนเตรียมตัวจะลงแข่ง   แต่มีอยู่แค่ที่เห็นนะสามคน   ตื่นตีห้าได้นะอ๋านอนไม่กี่ชั่วโมง  แล้วก็มานั่งจิบกาแฟร้อนๆเปิดเพลงเบาๆฟัง ให้อาหารหมาที่บ้าน แล้วก็เดินรดน้ำต้นไม้ เปิดสปิ้งเกอร์ในสนามหญ้าได้ชุ่มช่ำสีเขียวๆ  โดยเฉพาะต้นมะลิมีหลายต้นรอบๆบ้าน  ดอกดกมากๆ  เมื่อวานเห็นคุณเธอเก็บใส่ถุงไปเกือบเต็มถุงวันนี้ถ้าเก็บอีกก็คงเต็มถุงเหมือนเคยสินะ มีเบี้ยของต้นทองพันชั่งเพาะไว้ให้เพื่อนสี่ร้อยกว่าต้นบอกว่าจะเอาไปหมักผมให้ผมดำ  มันก็ไม่มาเอาสักกระที  เดี่ยวเอาไปแจกเพือนที่โรงงานจะดีกว่าวันนี้  มองรอบๆโดยมีแต่ความรุ้สึกว่าอยากจะลาออกแล้ว  แต่อยากให้เขาจ้างออกจะได้ตังค์  Tongue   สรุป  ว่า  เด่นมากๆ  กับการฝันย้อนเวลาไปหาอดีตเรียน ม.ต้น  เป็นความรู้สึกว่า ม.3 สินะ    เลข 0 นะฝันนี้   03 08  วันจันทร์สีเหลือง ก็น่าจะเลข 2   20 คิดเล่นๆครับ 203 208  เห้อเน๊าะคนเรา  อะไรก็ตีเป็นหวยได้  Big Grin
(06-06-2019, 09:24 AM)พริกป่น เขียน: [ -> ]6/6/2019

ฝัน  อ๋าหนะฝันว่าย้อนไปเรียนแล้วเพื่อน ม.ต้น  ชวนให้ไปเป็นเพื่อนไปดูเขาแข่งวอลเลย์บอลชายเดี่ยว  เป็นกีฬาสีประจำโรงเรียน  โดยเพื่อนอ๋าเป็นกรรมการ   อ๋าเดินมาดูกับเพื่อนอีกหนึ่งคน   ก็ดีนะ  ในใจคิดประมาณนี้ว่า   ไม่มีคนดู  นักกีฬาเขาก็อยากโชว์นะ  ก็คิดว่านั่งดูสักหน่อย เพื่อให้คนแข่งเขามีกำลังใจอย่างน้อยก็มีคนดู   มีกรรมการสองคนหนึ่งในนั้นก็คือเพื่อนอ๋าคนที่ชวนมานั่นหละ   สรุปว่ามีทั้งหมด 6 คน 

แล้วก็ฝันต่อ  ไม่รู้นะว่าเป็นฝันเดียวกันหรือเปล่าเพราะหลังจากกลับบ้านเที่ยงคืนนี่ ในสมองก็คิดๆๆหลายเรื่อง  โดยเฉพาะเรื่องงานนี่หละก็ยังเก็บไปคิดระหว่างนอน  ทำให้สมาธิไม่ค่อยจะดีสักเท่าไร   ฝันต่อว่า  อ๋าอยู่คณะสีเหลืองใส่เสื้อเหลืองอ๋อย  เตรียมตัวลงแข่งบาสเกตบอล   แต่แปลกนะสนามบาสทำไมเป็นสนามหญ้า  อ๋าก็พยายามเลี้ยงลูกบาส  ก็นึกดูสิว่าสนามหญ้าลูกบาสมันไม่ค่อยจะเด้งสักเท่าไร  ต้องออกแรงเยอะๆ   ในใจก็คิดว่า  หรือว่าอ๋าหนะแก่แล้วจึงมีความรู้สึกว่าออกแรงแค่นี้ลูกบาสมันจะเด่ง   เหมือนเตรียมตัวจะลงแข่ง   แต่มีอยู่แค่ที่เห็นนะสามคน   ตื่นตีห้าได้นะอ๋านอนไม่กี่ชั่วโมง  แล้วก็มานั่งจิบกาแฟร้อนๆเปิดเพลงเบาๆฟัง ให้อาหารหมาที่บ้าน แล้วก็เดินรดน้ำต้นไม้ เปิดสปิ้งเกอร์ในสนามหญ้าได้ชุ่มช่ำสีเขียวๆ  โดยเฉพาะต้นมะลิมีหลายต้นรอบๆบ้าน  ดอกดกมากๆ  เมื่อวานเห็นคุณเธอเก็บใส่ถุงไปเกือบเต็มถุงวันนี้ถ้าเก็บอีกก็คงเต็มถุงเหมือนเคยสินะ มีเบี้ยของต้นทองพันชั่งเพาะไว้ให้เพื่อนสี่ร้อยกว่าต้นบอกว่าจะเอาไปหมักผมให้ผมดำ  มันก็ไม่มาเอาสักกระที  เดี่ยวเอาไปแจกเพือนที่โรงงานจะดีกว่าวันนี้  มองรอบๆโดยมีแต่ความรุ้สึกว่าอยากจะลาออกแล้ว  แต่อยากให้เขาจ้างออกจะได้ตังค์  Tongue   สรุป  ว่า  เด่นมากๆ  กับการฝันย้อนเวลาไปเรียน ม.ต้น  เป็นความรู้สึกว่า ม.3 สินะ    เลข 0 นะฝันนี้   03 08  วันจันทร์สีเหลือง ก็น่าจะเลข 2   20 คิดเล่นๆครับ 203 208  เห้อเน๊าะคนเรา  อะไรก็ตีเป็นหวยได้  Big Grin
เข้ามาหาเลขตามเคยครับ เข้ามาเมื่อไหร่ผมต้องมาหาเลขเด็ดจากคุณพริกป่นอันดับแรกครับ เหมือนว่าเลขที่ผมไม่ค่อยชอบจะออกเรื่อยๆเลยครับ เลข 0 ก็ไม่ชอบจะมาหรือเปล่าไม่รู้สิ วันนี้ลุ้นหวยฮานอยก่อนแล้วกันครับคุณพริกป่น ขอบคุณครับ แต่ฝันนี้ผมตีเป็น 22-62 ครับ
(06-05-2019, 10:15 AM)พริกป่น เขียน: [ -> ]ฝัน 3/6/2019

เมื่องวดที่ผ่านมา  อ๋าโดนไปหลายเติบ  สาหัสพอตัวหละ   แต่นั่งจิบกาแฟทีไรก็ให้เจ็บใจทุกทีสินะ  เพราะรถพ่อตาก็จอดอยู่ในโรงจอดรถอ๋า  เห็นทุกวัน 4461  นั่งมองแล้วเจ็บจริงๆน่าจะฝันเห็นมั่ง  Sad  ส่วนคุณเธอก็ถูกโต๊ดไป 30 แล้วก็ 30 บาท กลายเป็น 60 บาท เพราะซื้อ 164 641 ซื้อซ้ำแบบไม่รู้ตัว ส่วนสองตัวล่างบนก็ซื้อสลับกัน  บนซื้อ 64 ล่างซื้อ 61  แต่ก็เถอะเน๊าะก็ยังได้ตังค์

รู้สึกชอบเวลาพี่อ๋าเล่าถึงบรรยากาศจิบกาแฟต่างๆ รู้สึกสดชื่น อินไปด้วยเลยค่า  Heart Heart
(06-06-2019, 07:45 PM)พริกป่น เขียน: [ -> ]Rolleyes มาจิบกาแฟด้วยกันสิ น้องออม  Big Grin    

ระหว่างนั่งอ่านเมล  ก็เจอเลยวันนี้  แมงเม่า บินให้วุ่นๆต้องปิดไฟ  ตัวโตด้วยสิ  ฝนตกหนักมากๆครับน้องออมที่โรงงาน  ดีนะไม่มีเสียงอึ่งอ่างร้อง  งั้นคงโดนจับต้มยำอึ่งแน่ๆหละ  หรือว่าจะหมดแล้วเน๊าะอึ่งหน่ะ   วันที่ลิเวอร์พูลชนะ  พี่ก็ขับรถกลับเข้าโคราชไปฉลองแชมป์ตามกระแสสินะ   โอ้   เพื่อนอ๋าหนะซื้ออึ่งตัวอ้วนไข่เต็มท้องที่เขาย่างมาแล้วมาร่วมแจม  พออ๋าเห็นก็อดจะทักไม่ได้ว่ากินด้วยรึ๊เพื่อน   เพื่อนก็ส่งยิ้มให้(เป็นผู้หญิงบุคลิกแบบคุณหนู) ก็ตอบมาว่า  ม่ายได้กิน  แต่รู้ว่าเพื่อนๆคงจะกิน   อึ่งย่างสี่ตัวหนึ่งร้อยบาทแพงกว่าหมูแพงกว่าเนื้อ  ซื้อมาให้สองไม้  ดูสินั่น  เพียบเดียวหมดแม้ไม่ถึงอ๋าเศร้าเลย   อ๋ามัวแต่คุย  แล้วก็คุยนานๆทีจะเจอกัน  แถมทีมโปรดที่ตามเชียร์ก็มาได้แชมป์  ตั้งแต่ตีสอง  พอบอลจบก็น่าจะเกือบตีสี่ตีห้าไม่ต้องหลับต้องนอน  ด้วยวัยแบบนี้ก็สนุกไปอีกแบบ  ใส่เสื้อสีแดงที่ออกใหม่ใช้ในฤดูการหน้าของก๊อปเกรด เอ  ตัวละ 380 บาท อ๋าซื้อมาแจกๆๆ 8 ตัวใส่แล้วมีแต่คนมอง  Tongue   ไม่จำเป็นต้องเป้นวัยสะรุ่นสักหน่อยนะ  ก็สนุกได้ครับ  อ้าวว่าจะคุยเรื่องแมงเม่ากลายเป้นคุยเรื่องลิเวอร์พูล     ดีใจนะครับ ที่น้องออมแว๊ะเข้ามาอ่านครับ   ช่วงนี้ก็วุ่นๆวายๆเหมือนเคยครับ  พี่อ๋ากลับบ้านเที่ยงคืนรวมคืนนี้ก็สามคืนติดแล้วครับ เพราะงานด่วนๆอะไรอีกของนายฝรั่ง  พรุ้งนี้ก็บอกว่าเรียกประชุมแต่เช้า  ก็กะว่าจะมาสายๆ  ว่าจะหนีประชุมเพราะเหนือยจัง  เงินก้ไม่ได้เพิ่มจั๊กกระบาท  

มาครับ  เย็นนี้มีมาม่าต้มยำกุ้งนั่งซดร้อนๆครับน้องออม  ผักบุ้ง  เต็มเลยหลังที่ทำงาน  ช่วยให้รสชาดดีด้วยนะ   

บาย  นอนหลับฝันดีนะครับ

มาม่ากับผักบุ้งฃองโปรดเลยแหละพี่อ๋า....พี่อ๋าทำหลายอย่างฃยันจริงๆค่า รวยๆค่าพี่อ๋า ออมก็เฃ้ามาอ่านพี่่อ๋าโพสตลอดแหละจ้า....รู้สึกอินทุกทีชอบอ่านที่พี่อ๋าโพสค่าเล่าเรื่องราวเห็นภาพได้ดีเลยค่า....นี่ถ้าพี่อ๋าไม่บอกว่าทำงานอะไร....ออมต้องเดาว่าเป็นนักเฃียนมืออาชีพแน่ๆค่า.....เฃียนได้ดีมากเลยค่า ชอบมากๆค่า Heart Tongue
Rolleyes Rolleyes

ก๊อกๆพี่อ๋าาาาหายยยยยยยย Tongue มีฝันดีบ้างบ่น้ออิอิ  ออมเก็บข้อมูลอยู่จ้า Heart แฮร่ๆ
สวัสดีค่ะ คุณพริกป่น สอ ไปเที่ยวจันทบุรีมา อากาศดี๊ดี ฝนตกตลอดทั้งวัน เล่าฝันดีกว่า ไปเที่ยวก็ยังฝัน Big Grin Big Grin ฝันว่าได้ใส่สร้อยข้อมือทองแบบเป็นเลสเส้นใหญ่มากๆ แต่สีทองมันจะคล้ำๆหน่อย ในฝันเราบอกว่าอันนี้ของปลอม ก็เหลือบไปเห็นสร้อยคอเป็นทองเหมืนอกัน สีทองสุกสว่างมาก เราก็เอามาคล้องคอ มีพระเหลี่ยมทอง 1 องค์ อีก 1องค์ไม่ได้เหลี่ยมเป็นรูปหล่อพ่อองค์สีดำแต่ติดอยู่กับสร้อยเราก็บอกอันนี้ของเท้ ตียังงัยดี Angel Angel
สวัสดีครับคุณ pumpkin สวัสดีครับน้องออม  หายไปหลายวันครับ  ช่วงนี้สอนหนังสือครับ  เพิ่มงานพิเศษครับ  ก้มๆเงยๆเขียนแผนการสอนครับ  เพราะเป็นเรื่องที่ไม่เคยสอน  และก็จบสายนี้มาไม่นานครับ  แต่ข้อมูลในคอมสมัยเรียนยังอยู่ครบครับ เสียดายเพราะทำไว้เยอะมากๆ  เดี๋ยวลืม  Blush

คุณ pumpkin ฝันแบบนี้เขาว่า   จะมีโชคนะครับ  อาจจะเป็นบุตร  หรือความรัก   เพราะสายสร้อยห้อยรักตระหนักฝัน  ฝากบนฟ้าแขวนบนฟ้าท้าตะวัน  ฝากเอาไว้เคียงคู่ให้กับเธอ  ตามบทความที่อ๋าชอบอ่านนิยายรักหวานแหว๋วสมัย ป.5  Tongue   มักจะมีเลข 0 หรือไม่ก็เลข 2  ครับ  จากฝัน  อ๋าว่าน่าจะเป็น 08  นะครับ 208 308 แถวๆนี้หละ   

***เดี๋ยวแว๊ะมาคุยใหม่นะครับ   ขอนั่งทำงานเพียบนึงก่อน  ข้าวเช้าก็ยังไม่ทานเลย  ในท้องมีแต่กาแฟเย็นจากปั๊มน้ำมันเมื่อเช้าครับ***
ไหนๆก็มาแล้วคุณพริกป่น ต่ออีกฝันแล้วกัน เมื่อคืนฝันตลกมากๆๆอ่ะ ฝันไปได้ไง เราผันว่าไปซื้อหวยกับราชินีองค์ใหม่อ่ะ ซื้อ 3  ตัว 2 ตัว ซื้อ 10*5 แต่จำเลขที่ซื้อไม่ได้ แต่พอตอนจะคิดเงิน ท่านก็เอากระดาษมาให้เราดู มีแต่เลข 3 เต็มไปหมดเลย คิดเป็น 200 กว่าบาท เราให้แบงค์ 1000 ท่านก็ทอน เลขอื่นจำไม่ได้ จำได้แต่ เลข 333333 ในกระดาษที่ท่านยื่นให้เรา งวดนี้ ชอบ 35 นะ ตามมาหลายงวดแล้ว  Tongue Tongue
(06-11-2019, 11:12 AM)pumpkin27 เขียน: [ -> ]ไหนๆก็มาแล้วคุณพริกป่น ต่ออีกฝันแล้วกัน เมื่อคืนฝันตลกมากๆๆอ่ะ ฝันไปได้ไง เราผันว่าไปซื้อหวยกับราชินีองค์ใหม่อ่ะ ซื้อ 3  ตัว 2 ตัว ซื้อ 10*5 แต่จำเลขที่ซื้อไม่ได้ แต่พอตอนจะคิดเงิน ท่านก็เอากระดาษมาให้เราดู มีแต่เลข 3 เต็มไปหมดเลย คิดเป็น 200 กว่าบาท เราให้แบงค์ 1000 ท่านก็ทอน เลขอื่นจำไม่ได้ จำได้แต่ เลข 333333 ในกระดาษที่ท่านยื่นให้เรา งวดนี้ ชอบ 35 นะ ตามมาหลายงวดแล้ว  Tongue Tongue

ตามด้วยคนนึงคะ ซื้อมาตั้งแต่งวดที่แล้ว มีคนฝันเลข35ตัวสีแดงตั้งแต่งวดที่แล้ว
และงวดนี้ก็มีคุณจันทโครพฝันเลข35ตัวสีแดงอีกเหมือนกัน ไม่ตามไม่ได้คะ ต้องตาม Tongue
Angel งวดที่แล้วลอยสามนะ  งั้นจะตามครับ   จัดไปโลด   Big Grin Big Grin Big Grin   คุณ pumpkin  เป็นคนที่น่ารักสุดๆ
(06-11-2019, 11:44 AM)พริกป่น เขียน: [ -> ]Angel งวดที่แล้วลอยสามนะ  งั้นจะตามครับ   จัดไปโลด   Big Grin Big Grin Big Grin   คุณ pumpkin  เป็นคนที่น่ารักสุดๆ

Heart Heart  ขอให้มานะ
สำหรับอ๋า  อ๋าชอบ  30 31 32 33 ประมาณนี้ครับ  คุณ pumpkin  อ๋าชอบเลขต่ำๆครับ 11 12   นี่ก็ชอบแต่ยังไม่ได้ตัดสินใจอะไรเลยนะครับ   แต่จะว่าไป ชายเปลือยของคุณ pumpkin  นั่น  ไม่ค่อยจะพลาดนะดูคำว่าเปลือย  ถ้าอ๋าฝันเองว่าแก้ผ้าเดินให้สาวๆดูทีไร  ก็มักจะถูกหวยครับ  ก็ 35 36 37 นั่นหละครับ  เคยถูกเยอะเลยคือ 35 ครับ  ตอนนั้นฝัน  แต่ก็ยังอุบอิบไม่ได้พูด   แล้วน้องบัญชีคนสวยก็เข้ามาเล่าฝันให้ฟังว่า   หัวหน้าฝ่ายบัญชีที่กรุงเทพโทรมาถามว่าน้องเอ เป็นอะไรหรือเปล่า  น้องเอก็ตอบว่ามีอะไรหรือพี่  หัวหน้าเขาก็เลยเล่าให้ฟังว่า  พี่หนะฝันว่าน้องเอ  เลือดออกเต็มตัวเลย  นั่งอยู่ในรถยนต์น้องเอ   นั่งร้องไห้ตัวเปลื้อนแต่เลือด   พออ๋าได้ยิน  อ๋าก็นึกถึงเลข 75 76 78 แต่งวดนั้นอ๋าไม่ได้ซื้อเยอะอะไรกับคำว่าเลือดนะ  มาสะดุดตรงอายุน้องเอ  และทะเบียนรถ  เพราะอ๋าฝันว่าเปลือยกายก็ต้อง 35 36 เน้นสองหางนี้หละ  น้องเออายุ 32 ปี  แต่ทะเบียนรถ 35  อ๋าซื้อกับคนขาย 4 คน   พอตกเย็นมาหวยออก 35 เต็มๆ  แล้วมีน้องฝึกงานสองคนเป็นเด็ก ม.จุฬาก็ซื้อตามพี่อ๋าด้วยสิเห็นพี่อ๋าซื้อน้องทั้งสองคนก็ซื้อ   เฮฮาปาตี้   แต่น้องเอ  กับหัวหน้าบัญชีที่กรุงเทพไม่ถูกจั๊กบาท   เพราะเขาซื้อแต่อายุ พศ.เกิด  Sad
(06-11-2019, 01:35 PM)พริกป่น เขียน: [ -> ]สำหรับอ๋า  อ๋าชอบ  30 31 32 33 ประมาณนี้ครับ  คุณ pumpkin  อ๋าชอบเลขต่ำๆครับ 11 12   นี่ก็ชอบแต่ยังไม่ได้ตัดสินใจอะไรเลยนะครับ   แต่จะว่าไป ชายเปลือยของคุณ pumpkin  นั่น  ไม่ค่อยจะพลาดนะดูคำว่าเปลือย  ถ้าอ๋าฝันเองว่าแก้ผ้าเดินให้สาวๆดูทีไร  ก็มักจะถูกหวยครับ  ก็ 35 36 37 นั่นหละครับ  เคยถูกเยอะเลยคือ 35 ครับ  ตอนนั้นฝัน  แต่ก็ยังอุบอิบไม่ได้พูด   แล้วน้องบัญชีคนสวยก็เข้ามาเล่าฝันให้ฟังว่า   หัวหน้าฝ่ายบัญชีที่กรุงเทพโทรมาถามว่าน้องเอ เป็นอะไรหรือเปล่า  น้องเอก็ตอบว่ามีอะไรหรือพี่  หัวหน้าเขาก็เลยเล่าให้ฟังว่า  พี่หนะฝันว่าน้องเอ  เลือดออกเต็มตัวเลย  นั่งอยู่ในรถยนต์น้องเอ   นั่งร้องไห้ตัวเปลื้อนแต่เลือด   พออ๋าได้ยิน  อ๋าก็นึกถึงเลข 75 76 78 แต่งวดนั้นอ๋าไม่ได้ซื้อเยอะอะไรกับคำว่าเลือดนะ  มาสะดุดตรงอายุน้องเอ  และทะเบียนรถ  เพราะอ๋าฝันว่าเปลือยกายก็ต้อง 35 36 เน้นสองหางนี้หละ  น้องเออายุ 32 ปี  แต่ทะเบียนรถ 35  อ๋าซื้อกับคนขาย 4 คน   พอตกเย็นมาหวยออก 35 เต็มๆ  แล้วมีน้องฝึกงานสองคนเป็นเด็ก ม.จุฬาก็ซื้อตามพี่อ๋าด้วยสิเห็นพี่อ๋าซื้อน้องทั้งสองคนก็ซื้อ   เฮฮาปาตี้   แต่น้องเอ  กับหัวหน้าบัญชีที่กรุงเทพไม่ถูกจั๊กบาท   เพราะเขาซื้อแต่อายุ พศ.เกิด  Sad

คุณพริกป่น พูดถึงเปลื่อยๆ นึกขึ้นได้ ว่า ที่ฝันเมื่อคืนว่าซื้อหวยกับราชินี ก็ฝันเหมือนเดิมว่าคุณสามีเอาเจ้าจู๊ดจู๋ มาไล่จิ้มที่ตัวเรา แบบจิ้มตรงเอว ตรงหลัง ตรงตัวแบบนี้นะ แต่รอบนี้อันใหญ่มากๆ เราเห็นยังตะลึ่ง (ลืมไปได้ไง อายุเรา จะเข้า 35 ตามๆๆๆๆ จนกว่าจะออก)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13