ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
หน้า: 1 2 3 4 5 6
:huh:  งวดที่ผ่านมา มีใครได้อ่าน หรือได้ซื้อตาม แล้วถูกไหมครับ
โพสที่ผมลบไปแล้ว

*ที่ฝันว่าต้นกล้วยยักษ์ค่อยๆงอกใหญ่ท่วมบ้านแล้วก้านใบเบียดหลังคาบ้าน ดินเหลวต้นกล้วยจะล้มทับบ้าน
บ้านเลขที่ 47 แล้วคุณอ๋าก็ตีให้ 647/947

ใครจำได้หรือได้อ่านตอบด้วยนะครับ

*เดี๋ยวมีฝันใหม่มาเล่าให้ฟังครับ ฝันเกี่ยวกับญาติคนนึงผู้ชายเอาเนื้อสดๆก้อนใหญ่มากๆมาให้ที่บ้านเลขที่ ... บอกเอามาจากงานศพครับ

*ใครอยากทราบตัวเลขที่เกี่ยวข้อง ลงชื่อไว้ครับ
เดี๋ยวส่งให้ทางหลังบ้าน
(อยากให้คนที่สนใจจริงๆเผื่อผิดมาจะได้ไม่ว่ากันครับ)
อ่านไม่ทันค่ะลบออกก่อน ไม่น่าลบออกเลยเนาะ Smile
(07-03-2019, 08:26 AM)นิมิตร มงคล เขียน: [ -> ]Huh  งวดที่ผ่านมา มีใครได้อ่าน หรือได้ซื้อตาม แล้วถูกไหมครับ

*ที่ฝันว่าต้นกล้วยยักษ์ค่อยๆงอกใหญ่ท่วมบ้านแล้วก้านใบเบียดหลังคาบ้าน ดินเหลวต้นกล้วยจะล้มทับบ้าน
บ้านเลขที่ 47 แล้วคุณอ๋าก็ตีให้ 647/947

ใครจำได้หรือได้อ่านตอบด้วยนะครับ

*เดี๋ยวมีฝันใหม่มาเล่าให้ฟังครับ ฝันเกี่ยวกับญาติคนนึงผู้ชายเอาเนื้อสดๆก้อนใหญ่มากๆมาให้ที่บ้านเลขที่ ... บอกเอามาจากงานศพครับ

เดี๋ยวมาเล่าต่อครับ
อ่านทันคะคุณนิมิตร  เล็งไว้ตั้งแต่ต้นงวดเลย ทีนี้คุณนิมิตรลบโพสก็ลืมไปเลยจนมานึกได้
วันที่หวยออกคุณโพสคุยกับคุณอ๋าเรื่องกล้วยยักษ์ ตอนนั้นบ่ายกว่าแล้วซื้อไม่ทันจริงๆ
เสียดายมากเลย ฝันแม่นมากๆ งวดนี้รออ่านฝันดีๆอยู่นะคะ Rolleyes
ไม่ได้อ่านค่ะ เสียดาย รอฝันใหม่ค่ะ
Heart มีเพื่อนสมาชิก ถูกสามตัวตรงด้วยนะครับ จำชื่อไม่ได้ ใช้ชื่ออะไรรายงานตัวด้วยนะครับ

ที่รีบลบไปไม่ได้กั๊ก หรืออะไรนะครับ เพราะเห็นว่าเลข 47 ช่วงนั้นไปตรงกับสำนักดังหลายเจ้าเกินไป จึงคิดว่าไม่น่ามา Undecided
Sad Sad Sad
(07-03-2019, 08:26 AM)นิมิตร มงคล เขียน: [ -> ]Huh  งวดที่ผ่านมา มีใครได้อ่าน หรือได้ซื้อตาม แล้วถูกไหมครับ

เสียดายจังข้าน้อยบุญยังด้อยไม่ทันได้เห็นค่ะ

เข้าเต็มๆค่ะ...ตีง่ายมากด้วยไม่ซับซ้อนซ่อนเงื่อนเลย

บ้านเลขที่47 ต้นกล้วย9ล้ม6->>>647 ตรงๆๆๆๆ
ไม่งั้นรวยยยยยยกเวปค่ะ...แงๆๆๆๆๆ
นิมิตร มงคล เขียน:Huh  งวดที่ผ่านมา มีใครได้อ่าน หรือได้ซื้อตาม แล้วถูกไหมครับ

ออมไม่ทันเห็นค่ะคุณนิมิตร ไม่งั้นคงซื้อบ้านเลฃที่แล้วค่ะ เพราะตัวออมฝันเห็นเลฃ 477  Sad
โห477 น่าตัดเล่น 47 นะน้องออม
เห็นคะ...คุณนิมิตร

ซื้อแต่ล็อตเตอรี่ 647 ไว้หลายคู่

แอบเสียดายมาก...

ปล.ฝันแม่นมากคะแอบตามอ่านอยู่ค่า
นอกจากจะฝันแม่น ตีฝันก็แม่นค่ะ รออ่านฝันต่ออยู่นะคะ
มาเล่าความฝันต่อให้ด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
ผมรอคุณ serena อยู่นะครับ อยากทราบว่าใช้ชื่อในเว็บนี้ชื่ออะไร เห็นบอกถูกสามตัวตรงด้วย
Dodgy เลขที่ผมจะบอก ออกหวยลาวงวดวันพุธที่ 3 ก.ค. 62 ไปแล้วครับ ไม่รู้หวยไทยจะมาอีกไหม

เอาเป็นว่าใครอยากได้เลขที่บ้านที่เอาเนื้อมาส่ง อายุญาติ ที่มาส่ง ทะเบียนรถ ลงชื่อมาครับ ผมตอบให้หลังบ้าน

*ไม่ใช่อะไรนะครับกลัวไม่ออก อายเขา เดี๋ยวส่งให้คนที่อยากทราบครับ
(07-04-2019, 10:26 AM)นิมิตร มงคล เขียน: [ -> ]Dodgy เลขที่ผมจะบอก ออกหวยลาวงวดวันพุธที่ 3 ก.ค. 62 ไปแล้วครับ ไม่รู้หวยไทยจะมาอีกไหม

เอาเป็นว่าใครอยากได้เลขที่บ้านที่เอาเนื้อมาส่ง อายุญาติ ที่มาส่ง ทะเบียนรถ ลงชื่อมาครับ ผมตอบให้หลังบ้าน

*ไม่ใช่อะไรนะครับกลัวไม่ออก อายเขา เดี๋ยวส่งให้คนที่อยากทราบครับ
ลงชื่อคะคุณนิมิตร ขอบคุณมากนะคะ ออกหวยลาวแล้วก็ไม่เป็นไร หวยไทยก็ออกอีกได้คะ
เป็นคนนึงที่ติดตามอ่านฝันของคุณนิมิตรเพราะว่าเป็นคนฝันแม่นมากๆ ที่ได้โชคส่วนนึงก็มาจากฝันของคุณนิมิตร 
ขอบคุณที่แบ่งปันนะคะ Rolleyes
ส่งให้แล้วครับ คุณbotan
รบกวนขอทราบข้อมูลด้วยน้ะครับงวดทีาแล้วพบปัญหาเข้าเวปยุ่งยากมากเลยไม่ได้เข้าดูในช่วงแรก ติดตามอ่าทั้งของคุณนิมิตรคุณออมและคุณอ๋าตลอดครับ้พียงแต่ไม่ได้ลงข้อคิดเห็นในกรทู้ล่ะครับ
ไม่รู้ตัวเลขจะเป็นอย่างไรนะครับเอาไปพิจารณาดูครับ ผมส่งให้คนที่เข้ามาตอบทุกคนครับ ขอให้ร่ำรวย มีโชคลาภครับ
(07-04-2019, 11:03 AM)นิมิตร มงคล เขียน: [ -> ]ส่งให้แล้วครับ คุณbotan
ได้รับแล้วคะคุณนิมิตร ขอบคุณมากนะคะ ฝันแบบนี้ยังไงก็มีโชคใหญ่แน่ๆคะ
เสียดายไม่เห็นโพสต์ครับ ไม่งั้นคงได้ติดปลายนวมไว้ วันนี้แก้ตัวใหม่ครับ
ได้รับแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะคุณนิมิตร ขอให้โชคดี ร่ำรวยค่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6