ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: รวบรวมฝันคนอื่นมาให้16/09/62
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
1.เขาฝันว่าได้ขับรถจะไปที่คำชะโนดกับเพื่อนอยู่ดีๆรถเกิดไฟไหม้ตัวเขาหนีออกมาได้แต่เพื่อนที่ไปด้วยถูกไฟคอกตายในรถคนที่ตายเกิด 13/10/2513 ตัวคนฝันเกิด 28/11/2531 รถทะเบียน 6894

2.ฝันเห็นช้างศึกสองเชือกและทหารสมัยโบราณถือปืนถือดาบเขาก็กลัวหมอบไม่กล้าเงยหน้าแล้วมีทหารคนหนึ่งเดินเข้ามาหาให้เขาเงยหน้าแล้วยื่นกระดาษให้มีตัวเลขที่เขียนกลับหัวพออ่านไดคือ 924

3.เขาฝันว่าขับรถของเขาเองไปไหนไม่รู้แต่เบาะข้างหลังมีแต่ผีเต็มไปหมดทะเบียน 0012

4.ฝันถอยรถตกน้ำทะเบียน 972

5.ฝันว่ารถหาย 2799

6.อีกคนฝันรถหายเหมือนแต่รถเพิ่งซื้อมาใหม่ทะเบียน 424

7.ฝันคนตายเขียนให้ 339

แถมอันนี้ไม่ใช่ฝันเด็ก6เดือนกำข้าวสารได้ 69
ชอบตัวไหนลองดูนะค่ะถ้ามีฝันเพิ่มจะมาลงให้อีกนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Rolleyes ขอบคุณครับคุณเกษร เยี่ยมเลยครับ
Smile WOW 
@ขอบคุณมากมายครับผม
Angel ขอบคุุณมากค่่ะ
(09-11-2019, 06:36 PM)กะท๊กร๊ก เขียน: [ -> ]Angel ขอบคุุณมากค่่ะ
ขอบคุณคร้าคุณเกษร  เลขฝันๆต้องมาสักฝันน๊า รวยๆเฮงๆนะคะ
ขอบคุณเกษรมากๆๆค่ะ..ที่กรุณาแบ่งปันเพื่อนสมช.
มีแต่ฝันน่าสนใจทั้งงั้นเลยค่ะ Heart
ขอบคุณนะคะคุณเกษร งวดนี้เน้นเลขอะไรเป็นพิเศษมั๊ยค่ะ