ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: ฝัน15/9
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
หน้า: 1 2
วันเพือนที่ทำงานเล่าความฝันว่าลูกสาวโดนไฟดูดตายแล้วก็ทำพิธีศพ ลูกสาวอายุ19 เต็ม จบแค่นี้
แม่เคยฝันลุงแขวนคอตาย ออกปี พ.ศ.เกิดค่ะ
ถ้าอายุ 19 ปี ปี พ.ศ. 2543 ชอบ 43 34 ค่ะ
ขอบคุณครับคุณprem ต้องติดไว้
019-419-19-91
034-434-34-43
34ไปนอยเมื่อวานแล้วนี่ซิ..ฝันวันไหนคะ
ฝันเมื่อคืนคุณขอหมอนเช้า15
(09-15-2019, 06:22 PM)Top เขียน: [ -> ]ฝันเมื่อคืนคุณขอหมอนเช้า15
มีสิทธิ์มาไทยได้อีกค่ะ
ฝันใครตาย อายุ กับพ.ศ.ต้องมีติดไว้เลยค่ะ

ตายเพราะไฟดูด กันเลขไฟ+ตายไว้หน่อยค่ะ
40-44-(42)-45
โชคดีค่ะ
- เคยฝันเด็กทารกมานอนหน้าบ้าน งวดนะ้นหวยออก 134  จำไม่ได้ว่าวันก่อนหรือ 2 วันก่อน ฝันมีเด็กผู้หญิงผมยาวมานั่งหน้าบ้าน กลัวจะออกเลขเดิมจังเลยค่ะ 
- ฝันเหนพี่ที่รู้จัก ถ้าฝันเหนแกที่ไร หวยจะชอบออกเลขที่สถานที่เจอแกค่ะ รอบนี่เจอแกที่บ้านค่ะ บ้านเลขที่ 117 กัน 24 25 เผื่อไว้ ชอบออก
ขอถามตุณprem นิดนึงพี่ที่ว่าเขายังอยู่ใช่ม้ายขอโทดครับที่ถาม เลข25ผมชื้อไว้แล้วล่ะ
ยังอยู่ค่ะ
19เต็ม กันอายุย่าง20-02 ด้วยค่ะ

เมื่อเช้าฝันถึงเพื่อนเก่าๆ..ไม่รู้เก่าตัวไหนจะมาค่ะ
ลืมถามคุณpremอีกประเด็นนึง 134 นี้เลขที่บ้านใช่ม้ายครับ แล้วทีเห็นเด็กผู้หญิงผมยาวคิดว่าเด็กเป็นผีรึปล่าวในความฝัน ขอบคุณครับ
134 เปนคำนายฝันค่ะเกี่ยวกับเด็ก ทารก ไม่ใช่บ้านเลขที่ ส่วนเด็กผู้หญิงในฝันคิดว่าเปนเด็กนะค่ะ ไม่คิดว่าเปนผี เพราะในฝันไม่กลัวอ่ะค่ะ
ฝันอีกอย่างเพิ่งนึกได้วันที่ฮานอยออก 811 อ่ะค่ะ ฝันว่าได้อุ้มลูกสาวของมาร์กี้ค่ะ น้องมีญ่า เคยฝันทำนองกันนี้ ฝันว่าได้อุ้มน้องมียาลูกของเติ้ลตะวัน งวดนั้นหวยออก 564 เลขนี้ก็กลัวออกเพราะดันชื่อคล้ายๆกันอีก
**เริ่มหลายเลขล่ะ เลือกไม่ถูกเลยค่ะ**
ถามคุุณขอหมอนนิดนึงครับถ้าฝันว่ารถชนกันแล้วไฟไหม้รถคุณขอหมอนว่าน่าจะตีเลขอะไร
(09-15-2019, 09:21 PM)ขอหมอนใบ(ที่14)ที่เธอฝัน เขียน: [ -> ]19เต็ม กันอายุย่าง20-02 ด้วยค่ะ

เมื่อเช้าฝันถึงเพื่อนเก่าๆ..ไม่รู้เก่าตัวไหนจะมาค่ะ
งวดที่ออก 476 ฝันว่ามีคนบอกว่าหวยออกตัวเดิม แต่เค้าบอกว่าเค้าซื้อ 20 งวดนั้น 20 ไม่ออกมาออกอีกงวดนึงคืองวดที่แล้ว ส่วน 476 เลขเดิมของ 3 งวดที่แล้วไปไกลเลยค่ะ
เอาที่มั่นใจคุณprem เล่นหลายเลขลงทุนเยอะได้น้อย เล่นเลขน้อย ลงทุนเท่ากันได้เยอะไม่ได้ไม่ต้องเสียดาย โอ้! รู้งี้ชืีอไว้ก็ดี ทุกคนคิดอย่างนี้ถ้าโชคคือของเราก็ของเราวันยังค่ำ อย่าเสียดายและเสียใจกับการเสี่ยงโชคเดี๋ยวกินข้าวแป้ปมีฝันอีกหนึ่งมาเทียบเคียง สักครู่
(09-15-2019, 09:43 PM)Top เขียน: [ -> ]เอาที่มั่นใจคุณprem เล่นหลายเลขลงทุนเยอะได้น้อย เล่นเลขน้อย ลงทุนเท่ากันได้เยอะไม่ได้ไม่ต้องเสียดาย โอ้! รู้งี้ชืีอไว้ก็ดี ทุกคนคิดอย่างนี้ถ้าโชคคือของเราก็ของเราวันยังค่ำ อย่าเสียดายและเสียใจกับการเสี่ยงโชค
ไม่ค่อยเท่าไหร่กับหวยไทยค่ะ มีดวงกับหวยเพื่อนบ้านมากกว่า ตั้งใจจะซื้อแต่มาเลย์ 78 28 ดันลืม ??
(09-15-2019, 09:36 PM)Top เขียน: [ -> ]ถามคุุณขอหมอนนิดนึงครับถ้าฝันว่ารถชนกันแล้วไฟไหม้รถคุณขอหมอนว่าน่าจะตีเลขอะไร
รถชนไฟไหม้ช่วงนี้เห็นหลายคนฝันแบบนี้เยอะมาก
ลูกศิษย์ขอหมอนเด็กอัสสัมนั่นก็ฝันและที่ตีก็ออกนอยไปแล้วด้วยค่ะ
รถ4+ไฟ4=44กัน42 และ40 คือรถเสียหาย/สูญเสียสังเกตุจากฝันนั้นมันก็ออกนอยให้นะคะทั้ง 40และ42 ที่ผ่านมาเร็ๆนี้เองค่ะ
กินอิ่มและต่อเลยฝันจากคนอื่นฝันว่ารถชนกันแล้วไฟไหม้และเดินกลับบ้านมีเพือนคนนึงบอกว่าเพื่อนอีกคนนึงตายแล้วในฝันเพือนที่ตายบอกจะชวนไปงานวันเกิดแต่มาตายก่อนถึงวันเกิด วันเกิดคนตาย 
16 กันยายน 2542 อายุ 19 ถ้าถึง16กันยายน วันหวยออกจะครบ20ปีพอดี น่าคิดแล้วใช่ม้าย เลข 19 หรือพ.ศ  42  อย่างที่คุุณขอหมอนตีรถชนกันไฟไหม้ อันนี้ฝันเมื่อคืนเช้า15 ก่อนจะครบ20 แต่มาตายชะก่อนตรงวันหวยออกด้วย
Rolleyes ผมถูกหวยนอกมามากมาย
..แต่ถ้าถูกหวยรัฐมันให้ความรู้สึกฟินกว่า...อย่างไรไม่รู้ครับ..อิอิ
(09-15-2019, 10:23 PM)Top เขียน: [ -> ]กินอิ่มและต่อเลยฝันจากคนอื่นฝันว่ารถชนกันแล้วไฟไหม้และเดินกลับบ้านมีเพือนคนนึงบอกว่าเพื่อนอีกคนนึงตายแล้วในฝันเพือนที่ตายบอกจะชวนไปงานวันเกิดแต่มาตายก่อนถึงวันเกิด วันเกิดคนตาย 
16 กันยายน 2542 อายุ 19 ถ้าถึง16กันยายน วันหวยออกจะครบ20ปีพอดี น่าคิดแล้วใช่ม้าย เลข 19 หรือพ.ศ  42  อย่างที่คุุณขอหมอนตีรถชนกันไฟไหม้ อันนี้ฝันเมื่อคืนเช้า15 ก่อนจะครบ20 แต่มาตายชะก่อนตรงวันหวยออกด้วย
ถ้าเพราะฝันนี้ต้องจัด..วันเกิดสำรองด้วยนะคะเกิด16ชนตัวกลับอายุเต็ม19ให้อีก...สวยๆๆๆๆทัังงัน ทั้งวดป.เกิด อายุเต็มและย่าง และความหมายของรถไฟไหม้..ต้องจัดค่ะ(เลขชนฝันหลายคนที่เคยตีให้ด้วยค่ะ)
โชคดีพรุุุ่งนี้รวยๆๆๆกันนะคะ Wink
หน้า: 1 2