ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: 1/10/2019
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
หน้า: 1 2 3 4 5
17/9/2019

ฝันว่าอ๋าจะขโมยรองเท้า  แต่ร้านขายรองเท้าอยู่บนต้นไม้ครับ  ในฝันทีแรกไม่ได้ตั้งใจจะขโมย  แต่ระหว่างยืนเลือกรองเท้า  แล้วอ๋าทำตกลงมาที่พื้น  และด้วยความสูง  อ๋าก็กลัวโดนคนขายเขาจะด่า   ก็เลยทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้   แต่ที่ไหนได้หล่ะ  เมื่ออ๋าเดินลงมาจากต้นไม้ใหญ่ต้นนั้นแล้วอ๋าก็รีบๆมาเก็บ หวังจะเอารองเท้ากลับบ้าน  แต่เมื่อมาถึงพื้น  ก้พยายามหานะแต่ไม่เจอ  และก็ได้ยินเสียง วอ.ดังขึ้นว่า  เจอรองเท้าที่ตกไหม   พออ๋าได้ยินแบบนั้นก็เข้าใจได้ว่าเจ้าของเขาก็รู้อยู่ก่อนแล้วแต่เขาทำเป็นไม่เห็น   และอ๋าก็เห็นแสงไฟฉายของคนที่รับ วอ.นั่นหล่ะ  ส่องมาที่ตรงรองเท้าตก   อ๋าเห็นแบบนั้น   อ๋าก็รีบหนีเลย   ระหว่างที่หนี  ก็เหมือนจะมีคนไล่ตามจับอ๋าตลอดทั้งกระคืน  จนตื่นครับ   ฝันได้แปลกๆเน๊าะ   

****มีเรื่องเล่าจากฝันวันที่ 16/9/2019  ฝันวันหวยออก  งวดที่ผ่านมา  อ๋า งงๆกับรุ่นพี่คนหนึ่ง  คนนี้เขารวยระดับเศรษฐีคนหนึ่งหล่ะ  เพราะที่ทางแกเยอะเหลือเกินจับไว้ จับไว้ สมัยเป็นสาวๆ ตอนนี้ราคาเท่าที่ประเมิณแต่ละแปลงหลายสิบล้านเพราะกลายเป็นตัวเมืองหมด   คือพี่เขามาซื้อหวย   ทำให้อ๋าอย่างงง  ว่าพี่ซื้อหวยเป็นด้วยรึ๊   เพราะพี่เขาไม่เคยเล่นหวย  แต่พอจะซื้อล๊อตอยู่บ้างเท่าที่ทราบ   ก็อดจะถามไม่ได้ว่า  ทำไมซื้อหล่ะพี่   พี่เค้าก็เลยเล่าให้ฟังว่าพี่หน่ะฝันค่ะคุณอ๋า  เมื่อพี่เขาเปิดประเด็น  ก็ทำให้อ๋าหล่ะสนใจอย่างมากๆ  คนแบบนี้หล่ะจะฝันอย่างแม่นๆ   พี่เขาฝันว่า  พี่เขาจะบินไปต่างประเทศ   แต่ด้วยที่น้ำหนักสิ่งของที่จะขนขึ้นเครื่องจะต้องมีน้ำหนักไม่เกิน...   กิโล   พี่ก็เป็นห่วงเรื่องกระเป๋าพี่มากๆ   พี่ก็เปิดกระเป๋าดูว่ามีอะไรที่ไม่จำเป็นไหม  โอ้ย  เจอเลย  แผ่นกระดาษหนึ่งแผ่น  เขียน 102 ตัวอย่างใหญ่  วางไว้ในกระเป๋าเดินทาง    ระหว่างยืนดูว่ามันคือเลขอะไรใครเอามาใส่ไว้นะ  ก็ได้ยินเสียงแฟนพี่เรียกให้ไปได้แล้ว   พี่ก็ตื่นค่ะคุณอ๋า  *** อ๋าฟังแล้วก็หัวเราะชอบอกชอบใจด้วยสิ   แต่ก็ไม่ได้ซื้อตามหลอกนะ  เพราะเห็นว่าเจ้า  02 มันเพิ่งจะออกไป ***
Smileแอบส่องเก็บข้อมูล
ทักทายจ้า หนุ่มอ๋า  Smile Smile
ไม่ได้ซื้อ 88 ไม่เกี่ยวกับคุณอ๋าหรอกค่ะ  ตอนแรกจะซื้อ 890 แต่เห็น 8 กับ 0 ไป ธกส. แล้ว มันคงไม่ออกแล้ว ก็เลยซื้อ 460 แทน 46/40/60/25 ซื้อแค่นี้ ไม่คิดถึง 88 เลย 

มีงวดนึงจะซื้อ 987 ส่งโพยไปให้พี่สาว พอหวยธกส. ออก 987 ล.98 พี่สาวโทรมาถามว่าจะเปลี่ยนโพยไหม ยังไม่ได้เขียนส่ง เลขออกธกส.ไปแล้ว ก็เลยเปลี่ยน ลดจำนวนเงินลง มันไม่ออกจริง ๆ  แต่งวดนั้นก็ออก ล.88 เหมือนงวดนี้เลย

คุณยายคนที่ฝันเห็น ร.9 งวดก่อนก็ไม่เข้า เค้าฝันเห็นพุ่มพวง อายุ 30-31 ออก ล.20 เขาบอกว่าไม่ได้ลดแต้มนึง แต่ส่วนมากจะฝันแม่น

ไม่มีใครฝันแม่นทุกงวดหรอกค่ะ  Big Grin ว่าแต่คุณเธอของคุณอ๋าฝันแม่นนะ วันนี้มาเปิดหนังสือดู คำว่าเพชรพลอย เลขเสี่ยงโชค 88 89 288 289 209  Big Grin ตอนแรกก็ไม่ได้ดู
เก็บข้อมูลหลังหวยออกวันแรก ขอบคุณค่ะ Wink
Rolleyes จะบอกคุณพารวยครับ  ว่าคุณเธอถูก 88 นั่นหล่ะ 50 เมื่อเย็นหลังหวยออกนั่งกินหมูกะทะครับ      ซื้อกับอ๋านี่หล่ะซื้อเป็นคนสุดท้ายด้วยครับ   อ๋าโทรไปถามว่าไม่ซื้อหลาบ่ายโมงแล้ววว บอกว่าลืมประชุมงบปีหน้าอยู่ค่ะพี่อ๋าาาาคุณพี่ไม่ทักก็ลืมค่ะ คุณเธอก็พิมพ์ๆ แต่ส่งไลน์ให้พี่อ๋าของใครนะชื่ออ้อมหรือเปล่าที่ให้ 8 ตัวเดียวนั่นหล่ะ   คนนี้ต้องปล่อยเขา    Angel    เคยแอบซื้อตาม  แล้วทำให้เขาไม่ถูกหวยมาสองงวด  ก็คิดเสียว่าดวงในการเสี่ยงเลขไม่เหมือนกันครับอ๋ามักจะถูกลอยสะส่วนใหญ่ครับ  เลข 2 ตัว 3 ตัวของอ๋า  ใครตามคิดว่าน่าปวดหัว  เพราะอ๋า  ซื้อทีเป็น 20-30 หางครับ  ล่างบนก็น่าจะตก 60 หางได้เน๊าะ Tongue เพราะอ๋านั่งดูนั่งเขียนเองหล่ะ

ตีหวยที่ฝันของวันที่ 17/9/2019  Rolleyes ตามหลักวิชาการและเป็นที่ยอมรับของคนทั้งโลกว่า  รองเท้า 6  เท้า 5  ก็ 52 55 56 67 มาตามสเต็บ 952 955 956 967 252 255 256 267   แต่มันตกลงพื้นแสดงว่าน่าจะเลขล่างสินะ  แต่ในฝันรองเท้าไม่ใช่เป็นของอ๋านี่สิ  แถมหนีๆๆๆ   ตรงนี้สื่อถึงอะไรนะ

คุณอ๋า ฝัน 102 ออกหวยฮานอย 201วันนี้ฝันแม่นมากๆเลย
แม่นคัก ถ้าตามสิด้ายหลาย 201
คนไม่เล่นหวยฝันแม่นจริง ๆ แต่เสียดายมันเลื่อนไปวันนึง และผิดหวยไปหน่อย 

เคยเจอเหมือนกันแบบนี้ แต่อันนั้นหวยไทย ถูก 3 ตัวตรงเลย 100*100

มีใครรวยบ้างมั๊ยคะ  Huh คุณนิมิตร รวยไหมคะ  Smile
Angel เดินทางไปต่างประเทศ  แสดงว่าไปเที่ยวเวียดนามครับ  อิอิ
Smile 1/10//62 เด่นบนนักวิ่งให้มา 7 8 9 เล็งจับคู่กับ 4 ครับ (งวด 16/09/62 ให้ 6 7 8)
Rolleyes สวัสดีตอนเช้าครับคุณหมานดี   เมื่อคืนฝนที่บ้านตกไหมครับ   ที่บ้านอ๋า  ตกทั้งกะคืนครับ  แต่ตกไม่หนัก  ตกเบาๆแต่ยืดเยื้อสุดๆ  ทำให้นอนหลับจนเหนื่อยไม่อยากจะลุกมาทำงานเลยครับ    อ้อ  งั้น  อ๋าเลือกเลข 9 นะครับ   เพราะว่า  แมวอ๋าตีเป็นเลข 9 ครับ  ชอบคำว่า 9 ชีวิต
Angel 789ื&ื4 จะวงไว้ที่ 94 49  
แบบว่าพึ่งพาฝันตัวเองไม่ได้ ต้องพึ่งพาอาศัยฝันเพื่อนสมาชิกทำมาหากินครับ 
@ขอบคุณทุกฝันที่แชร์ครับ
เคยได้ยิน แมว 5 หมา 6  56 65  แมวในฝันสีดำม้ายย หรือว่าสีขาว
ฝันถึงแมว ฝันดีนะเป็นมงคล แมว 9 ชีวิต กับคนโบราณว่า แมว5 หมา 6  ขอบคุณคะ Wink Wink Heart
(09-18-2019, 08:33 AM)มะเขือพวง2 เขียน: [ -> ]18/9/2019

ฝันๆ  ฝันเมื่อคืนว่า   เดินเข้าไปในตลาด   แล้วอ๋าอุ้มแมวไปด้วยหนึ่งตัว  และเห็นอีกตัวเป็นลูกแมววิ่งอยู่ที่พื้น   อ๋าก็บอกแม่ค้าที่ขายของในตลาดว่า   แมวใครนี่สวยดี  จะขอกลับบ้านได้ไหม   แม่ค้าก็บอกว่า  เอาไปเลยค่ะคุณอ๋า   พอแม่ค้าให้แมวตัวที่อุ้ม   ก็นึกขึ้นได้ว่าที่บ้านมีหมาดุๆอยู่นี่   เอาไปซ้อมเขี้ยวมันเลยนะนี่ โว้ๆๆๆๆ  หันหลังแล้วก็เปลี่ยนใจว่าไม่เอาแล้ว    แค่วาง   ก็มีหมาที่บ้านอ๋ามาได้อย่างไร  วิ่งไล่กัดแล้วให้วุ่นวายกันทั้งตลาด   ก็ตื่น  ว้า....วุ่นๆๆๆๆ

ตื่นมาก็มาฝันถึงเพื่อนสมัย  ป.3 หรือ ป.4 นี่หละเป็นเพื่อนสนิทกับอ๋ามากๆ   จะบอกชื่อให้ตกใจเล่นนะ  เขาชื่อกิ้งก่า  พ่อเป็นทหารเสนารักษ์สมัยนั้น   โว้ๆ  สื่อถึงอะไรนะทำไมฝันๆเห็นได้หล่ะนี่   20-จะ 30 ปีแล้วที่จากกันนะ  ในฝันว่าเขามานั่งซ้อนท้ายมอเตอร์ไซท์ที่อ๋าขับ  แต่เขาไม่ได้พูดอะไร  อ๋าแค่จำได้ว่าเขาคือ ด.ช.กิ้งก่า  แล้วก็ตื่น 

ฝันรับอรุณรุ่งครับ  Rolleyes

เช้านี้...ขอให้ทุกๆคน มีแต่ความสุข  สนุกกับการทำงาน  และเป็นที่รักของคนที่อยู่ใกล้ๆ  คิดสิ่งใด   ขอให้ได้ดั่งใจคิด...ครับ

รัก...จากใจ...มอนิ่ง...ครับ
เลขทะเบียนมอไซต์อะไรค่ะ
Shy ทานข้าวร่วมกันครับ  คุณหมานดี  คุณ tumtum   ทอดมันหมูกับผัดดอกกระหล่ำครับ   /// ขอบคุณมากๆนะครับ  ที่ช่วยตีเลขให้ครับ   แมวในฝันตัวสีน้ำตาลครับ  ตัวอย่างอ้วนขนสะอาดดี ครับ  ในฝันหมาเห็นไม่ชัดเจนครับ  เพราะเป็นความรู้สึกว่าหมาที่อ๋าเลี้ยงไว้มันมาแว๊บอ๋าก็รีบปล่อยเลย

เลขทะเบียนมอเตอร์ไซท์  19 ครับ
แมวสีน้ำตาลเด่น 4 14 54 64 84 94
(09-18-2019, 12:29 PM)ผาโลหิต เขียน: [ -> ]แมวสีน้ำตาลเด่น 4 14 54 64 84 94
Rolleyes ขอบคุณมากมายครับ
สวัสดีครับคุณอ๋างวดที่แล้วพลาดมาว่ากันงวดใหม่นี้จะยืนพื้นบนเลข5,4อาจมาทั้งสองตัวได้ส่วนล่างจะตามเลข9ครับดีใจคุณอ๋าเปิดกระทู้ใหม่ครับไม่งั้นคิวยาวแน่ฯเลยน่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5