ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: ฝันค่ะ
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
คืนก่อน ฝันว่า เด็ดหัวงูค่ะ เป็นงูเขียวตัวเล็กๆประมาณนิ้วก้อยได้ ฝันว่ามันเลือยขึ้นมา หัวมันดุกดิกๆ เราก็เด็ดออกเลย เหมือนเด็ดผักบุ้งอะค่ะ แล้วเหมือนเอาเข้าปากจะเคี้ยวแล้วเพื่อนทัก ก็เลยคายออกมา

แปลยังงัยค่ะเนี่ย ฝันแปลกๆ
ผมว่า 65 67 ตัวสามอาจมี 8 หรือ 0 ,4
(10-01-2019, 11:12 AM)นิมิตร เขียน: [ -> ]ผมว่า 65 67 ตัวสามอาจมี 8 หรือ 0 ,4
 ชอบ 4