ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: 16/10/2019
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10
2/10/2019

ฝันนะ  ฝัน  ขอตั้งไว้ก่อน   ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่เมื่อคืน  สามทุ่มก็เสร็จภาระกิจนับตังค์ครบ

ก็มาฝันๆ ฝันอีกแล้ว   อ๋าหน่ะฝันว่า  เดินขึ้นบ้านอ๋าสมัยยังเยา   เป็นบ้านพักส่วนตัวในกรมทหาร    อ๋าจะไปเที่ยว  คุณเธอสั่งให้ล๊อคบ้านให้เรียบร้อย   กลัวคนจะมาขโมยของ   อ๋าก็เดินล๊อคประตูหน้าต่าง  ที่ชั้นสองของบ้าน   เดินปิดหน้าต่างปิดประตูด้วยความโมโหนะ  ว่าทำไมคุณเธอไม่มาช่วยกันบ้าง  อ๋าเดินปิดอยู่คนเดียว  หน้าต่างห้องครัว  หน้าต่างห้องนอน  หน้าต่างห้องนั่งเล่น   จะเปิดทำไมหล่ะนี่ เปิดทุกบานเปิดทุกชั้น  โว้   พอปิดและล๊อคประตูเสร็จเรียบร้อย  จะเดินมาที่รถ   ก็พบว่าคุณเธอไปกลับญาติๆของอ๋าก่อนหน้าแล้ว   ก็มีญาติอีกคนขับรถมารับอ๋า   ตะโกนเรียกอยู่ไกลๆนั่น   อ๋าเห็นและก็นึกโมโหคุณเธอว่า  ทำไมทิ้งอ๋าแบบนี้  ก็ยังเหลือรถอีกคัน  ก็เอาลูกกุญแจไปด้วย  โว้ๆ   แต่อ๋าก็เดินไปขึ้นรถกระบะที่จอดรออยู่   ก็พบวัยรุ่นนั่งอยู่เบาะหน้าสองคนแล้วก็ยกมือไหว้อ๋า  สวัสดีครับพี่อ๋า   เหมือนเขาจะสนิทกับอ๋านะ  แต่อ๋าไม่รู้จัก  ก็ไหว้ตอบ   แล้วก็ตื่น 

หลับอีกก็ฝันอีก   อ๋าหน่ะฝันว่า   อ๋าไปอยุ่ที่ปากช่อง   ซึ่งเป็นที่แรกที่อ๋ามาทำงาน   และก็พบรักครั้งแรกด้วยนะ  แต่ไม่สมหวัง  มีแต่คนเชียร์นะ  เชียร์กันทั้งหมู่บ้านหล่ะ  แต่ด้วยที่ไม่สมหวังเพราะน้องเขายังเรียน ปี.1 จะเจอก็ช่วงปิดเทอมที่น้องเค้ากลับบ้าน   สวยอย่างมากมาย  กว่าน้องเขาจะเรียนจบ  พี่อ๋าก็ย้ายที่ทำงานเพราะได้งานบริษัทใหม่สะแล้วหล่ะ   แอบคิดถึงนะ  ขับรถผ่านไปก็จะแว๊ะโฉบๆๆๆๆแอบมองๆๆๆๆ  ว่าคิดถึงเสมอแต่ด้วยนิสัยที่อ๋า  เป็นคนเงียบๆจีบใครไม่เป็นเองหล่ะต้องให้ฝ่ายหญิงมาจีบตลอด  โฮ้ๆๆๆๆ แล้วก็เงียบหายไปเอง   ในฝัน  ฝันว่าอ๋ามาอยู่ที่บ้่านหลังนี้   แล้วก็มาทำสวนช่วยพ่อของเขา  เป็นสวนมะม่วง  และไร่ข้าวโพดขนาดใหญ่  มีน้องชายของน้องคนนี้มาช่วยทำ  ทำงานกันอยู่สองคน  แต่ที่เด่นอย่างมากๆ   คืออ๋าซื้อรถบรรทุกพ่วงมาหนึ่งคัน  น้องชายเค้าก็ถามอ๋าว่า  พี่อ๋า  ผมถามจริงๆเถอะครับ  พี่อ๋าขับเป็นเหรอครับ   อ๋าก็ตอบว่า  ของแบบนี้มันฝึกกันได้นะ   พี่คิดว่าเราน่าจะมีไว้สักคัน  น้องเค้าก็ยิ้มๆ  แล้วก็ถามอ๋าว่า  พี่จะให้ผมล้างรถให้ไหม  อ๋าก็ตอบว่า  โอเคเลยน้องเอ้ย   แล้วน้องเค้าก็ล้างรถบรรทุกพ่วงให้  โว้  อ๋าก็ยืนมองๆพร้อมกับคิดว่า  เออเราซื้อมาได้อย่างไร  ขับก็ขับไม่เป็น ใครขับมาหล่ะนี่  แต่ก็เถอะ   เพื่ออ๋าจะเปลี่ยนอาชีพ   เลิกกิจการร้านขายยา  เลิกทำงานโรงงาน  เลิกเป็นอาจารย์สอนหนังสือ   เลิกเกี่ยวกับหวยๆ  รับจ้างวิ่งขนดิน  ขนพืชพันธุ์ในไร่ก็เข้าท่านะ   คิดไปก็ยิ้มๆ  แล้วก็ตื่น  ตื่นมาก็มานั่งยิ้มๆว่าฝันดีสินะ  รถบรรทุกอย่างเด่นเลยหล่ะ   ชัดแจ๋วแหว๋ว   49  หรือเปล่าสินะ 

เมื่อเช้า  มีเรื่องให้ขำจนน้ำตาไหล  หัวเราะชอบอกชอบใจ  สนุกๆกันทั้งปั๊มน้ำมัน ปตท.  โอ้ย  จะขำอะไรขนาดนี้  

เป็นปั๊มที่อ๋าจะต้องแว๊ะ   ไม่แว๊ะเหมือนขาดอะไรไปอย่างหล่ะในเวลาเช้า    กาแฟโอเคติด ว่าจะต้องเป็นอเมซอลและคนชงจะต้องเป็นสองคนนี้ด้วยอร่อยดี  ลองแว๊ะปั๊มอื่นระหว่างทางที่ขับรถมา  แต่ไม่อร่อยนะ  น่าจะเรื่องความหนักเบาของมือคนชงสะมากกว่าสิเน๊าะ   ระหว่างเดินดูดๆๆๆๆๆน้ำกาแฟสดอย่างอะเร็ดอะร่อย   สายตาก็มองต้นจิกที่มันออกดอกเป็นพวงระย้าสีแดงสวยสดงดงาม   แล้วก็คิดไปต่างๆนาๆว่า  เมื่อก่อนไม่ยักจะรู้นะว่ามันคือต้นจิก  ตั้งแต่จบแพทย์แผนไทยมานี่  ทำไมเก่งแถ่ะๆ  เห็นต้นไม้ต้องหยุดมองหยุดคิดว่ามันคือต้นอะไรกันนะ  Rolleyes  ว้าววววนี่หล่ะกำไรของชีวิต   แล้วอ๋าก็เดินไปเปิดประตูรถรีโว้ๆๆๆๆ  เปิดประตูปั๊บก็ต้องตกใจ  เห้ยยยใครงัดรถเข้ามาก่อนหน้าหล่ะนี่   เก๊ะด้านหน้ารถหงายออกมา  มีเอกสารเต็มไปหมด  ที่เบาะก็มีของวางกระจัดกระจายเต็มไปด้วย  หันไปมองเบาะหลัง  มีรังกระดาษมีเอกสารเต็มเลย  โว้ๆๆๆๆ  ระหว่างที่อ๋าทำหน้างงๆ   ก็พบผู้หญิงคนที่อ๋ามักจะเจอเป็นประจำที่ร้านขายข้าวแกง  เห็นผู้หญิงคนนี้มาก็น่าจะ 2-3ปีแล้วหล่ะ จะนั่งกินข้าวร้านเดียวกันทุกเช้า  และก็จะมาแว๊ะกาแฟสดก็ร้านเดียวกันทุกๆเช้าเหมือนกัน  ส่งยิ้มๆให้กันตลอดเมื่อได้พบหล่ะ   อ๋าก็มองหน้าน้องคนนี้  เขาก็ยืนหัวเราะ  ปากก็ดูดๆๆๆๆๆกาแฟเหมือนกัน   อ๋าก็แอบบ่นในใจว่าจะหัวเราะทำไม   พร้อมกับก้มๆเงยๆแล้วก็ใช้ความคิดสักคู่   ว่าใครจำรถผิดคันตอนที่อ๋าลงไปซื้อของหรือเปล่าหล่ะนี่  กำลังจะเสียบลูกกุญแจ  ก็หันไปมองกระจกด้านซ้ายมือ  อ้าววววนั่นรถอ๋านี่   โว้  อ๋าเดินลงจากรถด้วยความเขินอายนิดๆแต่ก็เก็บอาการบ้าง   น้องเค้ายิ่งหัวเราะดังขึ้น  พร้อมกับแม่ค้าขายลูกชิ้น  ก็เป็นคนรู้จักกับน้องคนนี้ด้วย   ว่า   เห็นแล้วววว  รถเหมือนกันเด๊ะๆ  แถมมีแง้มประตูแบบปิดไม่สนิด  อ่อยเหยื่อคนชื่ออ๋าเต็มๆเลยนะ   เป็นคำพูดที่ตลกอยู่นะ อ๋าก็ยิ้มๆให้   น้องคนนี้เค้าจะใช้รถฮอนด้าตัวใหญ่สีขาว  แม้วันนี้รถสวยมากๆก็พูดแก้เขิน  ว่าจะแซวกลับอีกว่า  งั้นๆเปลี่ยนรถขับกันเลยไหมสักวันหล่ะ  เย็นๆจะเอารถไปคืนให้ที่ศูนย์โตโยต้าที่น้องคนนี้ทำงานฝ่ายขายที่นั่น  ก็ส่งยิ้มๆให้กัน   เช้านี้อากาศเย็นสบายๆจริงๆนะ  Blush
Smile นักวิ่งให้มา 6  7  8 เลขติดบน 16/10/62

@เพื่อเป็นข้อมูลครับ
(10-02-2019, 08:40 AM)มะเขือพวง2 เขียน: [ -> ]2/10/2019

ฝันนะ  ฝัน  ขอตั้งไว้ก่อน   ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่เมื่อคืน  สามทุ่มก็เสร็จภาระกิจนับตังค์ครบ

ก็มาฝันๆ ฝันอีกแล้ว   อ๋าหน่ะฝันว่า  เดินขึ้นบ้านอ๋าสมัยยังเยา   เป็นบ้านพักส่วนตัวในกรมทหาร    อ๋าจะไปเที่ยว  คุณเธอสั่งให้ล๊อคบ้านให้เรียบร้อย   กลัวคนจะมาขโมยของ   อ๋าก็เดินล๊อคประตูหน้าต่าง  ที่ชั้นสองของบ้าน   เดินปิดหน้าต่างปิดประตูด้วยความโมโหนะ  ว่าทำไมคุณเธอไม่มาช่วยกันบ้าง  อ๋าเดินปิดอยู่คนเดียว  หน้าต่างห้องครัว  หน้าต่างห้องนอน  หน้าต่างห้องนั่งเล่น   จะเปิดทำไมหล่ะนี่ เปิดทุกบานเปิดทุกชั้น  โว้   พอปิดและล๊อคประตูเสร็จเรียบร้อย  จะเดินมาที่รถ   ก็พบว่าคุณเธอไปกลับญาติๆของอ๋าก่อนหน้าแล้ว   ก็มีญาติอีกคนขับรถมารับอ๋า   ตะโกนเรียกอยู่ไกลๆนั่น   อ๋าเห็นและก็นึกโมโหคุณเธอว่า  ทำไมทิ้งอ๋าแบบนี้  ก็ยังเหลือรถอีกคัน  ก็เอาลูกกุญแจไปด้วย  โว้ๆ   แต่อ๋าก็เดินไปขึ้นรถกระบะที่จอดรออยู่   ก็พบวัยรุ่นนั่งอยู่เบาะหน้าสองคนแล้วก็ยกมือไหว้อ๋า  สวัสดีครับพี่อ๋า   เหมือนเขาจะสนิทกับอ๋านะ  แต่อ๋าไม่รู้จัก  ก็ไหว้ตอบ   แล้วก็ตื่น 

หลับอีกก็ฝันอีก   อ๋าหน่ะฝันว่า   อ๋าไปอยุ่ที่ปากช่อง   ซึ่งเป็นที่แรกที่อ๋ามาทำงาน   และก็พบรักครั้งแรกด้วยนะ  แต่ไม่สมหวัง  มีแต่คนเชียร์นะ  เชียร์กันทั้งหมู่บ้านหล่ะ  แต่ด้วยที่ไม่สมหวังเพราะน้องเขายังเรียน ปี.1 จะเจอก็ช่วงปิดเทอมที่น้องเค้ากลับบ้าน   สวยอย่างมากมาย  กว่าน้องเขาจะเรียนจบ  พี่อ๋าก็ย้ายที่ทำงานเพราะได้งานบริษัทใหม่สะแล้วหล่ะ   แอบคิดถึงนะ  ขับรถผ่านไปก็จะแว๊ะโฉบๆๆๆๆแอบมองๆๆๆๆ  ว่าคิดถึงเสมอแต่ด้วยนิสัยที่อ๋า  เป็นคนเงียบๆจีบใครไม่เป็นเองหล่ะต้องให้ฝ่ายหญิงมาจีบตลอด  โฮ้ๆๆๆๆ แล้วก็เงียบหายไปเอง   ในฝัน  ฝันว่าอ๋ามาอยู่ที่บ้่านหลังนี้   แล้วก็มาทำสวนช่วยพ่อของเขา  เป็นสวนมะม่วง  และไร่ข้าวโพดขนาดใหญ่  มีน้องชายของน้องคนนี้มาช่วยทำ  ทำงานกันอยู่สองคน  แต่ที่เด่นอย่างมากๆ   คืออ๋าซื้อรถบรรทุกพ่วงมาหนึ่งคัน  น้องชายเค้าก็ถามอ๋าว่า  พี่อ๋า  ผมถามจริงๆเถอะครับ  พี่อ๋าขับเป็นเหรอครับ   อ๋าก็ตอบว่า  ของแบบนี้มันฝึกกันได้นะ   พี่คิดว่าเราน่าจะมีไว้สักคัน  น้องเค้าก็ยิ้มๆ  แล้วก็ถามอ๋าว่า  พี่จะให้ผมล้างรถให้ไหม  อ๋าก็ตอบว่า  โอเคเลยน้องเอ้ย   แล้วน้องเค้าก็ล้างรถบรรทุกพ่วงให้  โว้  อ๋าก็ยืนมองๆพร้อมกับคิดว่า  เออเราซื้อมาได้อย่างไร  ขับก็ขับไม่เป็น ใครขับมาหล่ะนี่  แต่ก็เถอะ   เพื่ออ๋าจะเปลี่ยนอาชีพ   เลิกกิจการร้านขายยา  เลิกทำงานโรงงาน  เลิกเป็นอาจารย์สอนหนังสือ   เลิกเกี่ยวกับหวยๆ  รับจ้างวิ่งขนดิน  ขนพืชพันธุ์ในไร่ก็เข้าท่านะ   คิดไปก็ยิ้มๆ  แล้วก็ตื่น  ตื่นมาก็มานั่งยิ้มๆว่าฝันดีสินะ  รถบรรทุกอย่างเด่นเลยหล่ะ   ชัดแจ๋วแหว๋ว   49  หรือเปล่าสินะ 

เมื่อเช้า  มีเรื่องให้ขำจนน้ำตาไหล  หัวเราะชอบอกชอบใจ  สนุกๆกันทั้งปั๊มน้ำมัน ปตท.  โอ้ย  จะขำอะไรขนาดนี้  

เป็นปั๊มที่อ๋าจะต้องแว๊ะ   ไม่แว๊ะเหมือนขาดอะไรไปอย่างหล่ะในเวลาเช้า    กาแฟโอเคติด ว่าจะต้องเป็นอเมซอลและคนชงจะต้องเป็นสองคนนี้ด้วยอร่อยดี  ลองแว๊ะปั๊มอื่นระหว่างทางที่ขับรถมา  แต่ไม่อร่อยนะ  น่าจะเรื่องความหนักเบาของมือคนชงสะมากกว่าสิเน๊าะ   ระหว่างเดินดูดๆๆๆๆๆน้ำกาแฟสดอย่างอะเร็ดอะร่อย   สายตาก็มองต้นจิกที่มันออกดอกเป็นพวงระย้าสีแดงสวยสดงดงาม   แล้วก็คิดไปต่างๆนาๆว่า  เมื่อก่อนไม่ยักจะรู้นะว่ามันคือต้นจิก  ตั้งแต่จบแพทย์แผนไทยมานี่  ทำไมเก่งแถ่ะๆ  เห็นต้นไม้ต้องหยุดมองหยุดคิดว่ามันคือต้นอะไรกันนะ  Rolleyes  ว้าววววนี่หล่ะกำไรของชีวิต   แล้วอ๋าก็เดินไปเปิดประตูรถรีโว้ๆๆๆๆ  เปิดประตูปั๊บก็ต้องตกใจ  เห้ยยยใครงัดรถเข้ามาก่อนหน้าหล่ะนี่   เก๊ะด้านหน้ารถหงายออกมา  มีเอกสารเต็มไปหมด  ที่เบาะก็มีของวางกระจัดกระจายเต็มไปด้วย  หันไปมองเบาะหลัง  มีรังกระดาษมีเอกสารเต็มเลย  โว้ๆๆๆๆ  ระหว่างที่อ๋าทำหน้างงๆ   ก็พบผู้หญิงคนที่อ๋ามักจะเจอเป็นประจำที่ร้านขายข้าวแกง  เห็นผู้หญิงคนนี้มาก็น่าจะ 2-3ปีแล้วหล่ะ จะนั่งกินข้าวร้านเดียวกันทุกเช้า  และก็จะมาแว๊ะกาแฟสดก็ร้านเดียวกันทุกๆเช้าเหมือนกัน  ส่งยิ้มๆให้กันตลอดเมื่อได้พบหล่ะ   อ๋าก็มองหน้าน้องคนนี้  เขาก็ยืนหัวเราะ  ปากก็ดูดๆๆๆๆๆกาแฟเหมือนกัน   อ๋าก็แอบบ่นในใจว่าจะหัวเราะทำไม   พร้อมกับก้มๆเงยๆแล้วก็ใช้ความคิดสักคู่   ว่าใครจำรถผิดคันตอนที่อ๋าลงไปซื้อของหรือเปล่าหล่ะนี่  กำลังจะเสียบลูกกุญแจ  ก็หันไปมองกระจกด้านซ้ายมือ  อ้าววววนั่นรถอ๋านี่   โว้  อ๋าเดินลงจากรถด้วยความเขินอายนิดๆแต่ก็เก็บอาการบ้าง   น้องเค้ายิ่งหัวเราะดังขึ้น  พร้อมกับแม่ค้าขายลูกชิ้น  ก็เป็นคนรู้จักกับน้องคนนี้ด้วย   ว่า   เห็นแล้วววว  รถเหมือนกันเด๊ะๆ  แถมมีแง้มประตูแบบปิดไม่สนิด  อ่อยเหยื่อคนชื่ออ๋าเต็มๆเลยนะ   เป็นคำพูดที่ตลกอยู่นะ อ๋าก็ยิ้มๆให้   น้องคนนี้เค้าจะใช้รถฮอนด้าตัวใหญ่สีขาว  แม้วันนี้รถสวยมากๆก็พูดแก้เขิน  ว่าจะแซวกลับอีกว่า  งั้นๆเปลี่ยนรถขับกันเลยไหมสักวันหล่ะ  เย็นๆจะเอารถไปคืนให้ที่ศูนย์โตโยต้าที่น้องคนนี้ทำงานฝ่ายขายที่นั่น  ก็ส่งยิ้มๆให้กัน   เช้านี้อากาศเย็นสบายๆจริงๆนะ  Blush
สวัสดีค่ะ คุณอ๋า นับตังส์เสร็จยัง ซื้อแบบไหนนะ รวยเป็นล้านๆ ทำอาชีพอีกหลายอย่างเอาเงินไปเก็บไว้ที่ไหนกัน อ่านฝันแล้วอย่างน้อยได้ 4 หนึ่งตัวแหละ ส่วนคุณตุ้ม นอนไม่ค่อยหลับคิดถึงหวยที่ฝันแล้วลืม เลขทะเบียน 179 หลานส่งเลขอั้นมาก็ไม่อ่าน 179  กับ 79 97ซื้งทางเราซ่ือได้ไม่มีอ้ีน ผิดพลาดอีกหลายอย่าง เครียดๆ เฮ้ย Sad  ขอบคุณค่ะ เรื่องขำๆ เป้นเหมือนกันคะ Wink Heart
ฝันคุณเด่น 5 เด่นมาก จะบินไปประเทศไหนดี ฮานอย มาเล ลาว
(10-02-2019, 11:33 AM)ผาโลหิต เขียน: [ -> ]ฝันคุณเด่น 5 เด่นมาก จะบินไปประเทศไหนดี ฮานอย มาเล ลาว
ทำไมเด่น 5 หล่ะ  อ๋า ว่าเด่น 4 สินะ
ขอบคุณคะ คุณอ๋าวิธีการเก็บเงิน Wink Heart
Confused ว่างๆก็นั่งอ่าน   การวิเคราะห์บอล  คู่คืนนี้ น่าดูนะ  แต่จะดูหรือเปล่า  อยากจะฝันแล้วนำมาเล่าให้เพื่อนๆฟังสะมากกว่าเน๊าะ  ยิ่งฝันยาวๆ  ก็จะได้นั่งพิมพ์กันให้ยาวๆ  ให้ได้อ่าน  แบบปวดลูกกระตาเล่นๆ  ว้าว

ไม่มีใครสนใจ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก มากนัก
    เดอะค็อปเองก็น่าจะมีความมั่นใจในระดับหนึ่งว่าเกมที่แอนฟิลด์คืนวันพุธนี้คงไม่มีปัญหาสำหรับ 3 คะแนน
    กระนั้นเรื่องหนึ่งที่น่ารู้เกี่ยวกับคู่แข่งของลิเวอร์พูลทีมนี้นอกเหนือไปจากผลงานสุดยอดจากเกมแรกที่ไล่ถล่ม เกงค์ 6-2 ก็คือสไตล์การเล่นของพวกเขา

***ความรู้สึกที่ลูกทีมของเขามีต่อการเล่นในสนามเป็นความรู้สึกแบบเดียวกับที่นักเตะลิเวอร์พูลมี คืออารมณ์ร่วมล้นทะลัก บดขยี้เข้าไปไม่ยอมเลิก
    พื้นฐานหลายอย่างช่างคล้ายกัน แพสชั่นแบบเดียวกัน วิถีทางที่เล่นทรงเดียวกัน ปรัชญาที่ใส่ลงไปในทีมไม่ต่างกัน

ผมไม่เคยเห็นฟอร์มของ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก หรอกครับ แต่เมื่อ this is anfield บอกอย่างนั้นผมก็อยากเห็นเหมือนกันว่าเกมที่ลิเวอร์พูลจะพบกับคู่ต่อสู้ที่ใกล้เคียงกับตัวเองที่สุดราวกับส่องกระจกจะเป็นอย่างไร
   [b] ด้วยมาตรฐานของลีกและประสบการณ์ที่ต่างกันแถมเล่นกันที่แอนฟิลด์ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก คงเป็นรองหงส์แดงหลายขุม แต่สไตล์และเลือดบ้าข้นคลั่กที่เคล้ากัน ทำให้เกมนี้น่าดู[/b]

[b]พูดสะยิ่งยากชม  นะ  2.00 am.[/b]

คุณ tum  ที่นี่ก็มีนะครับกับใครบางคน  Big Grin  อันนี้ก็ต่อเนื่องจากคนทีอ๋าโพลส  27 79 บนล่าง 300*300 นั่นหล่ะ  หนักกว่าด้วย 79 ล่าง 500*500 มาเวลาใกล้ๆกันซื้อแต่ล่าง  ก็มี บน 59 ล่าง 97 คนนี้ก็น่าเสียดายสรุปก็ไม่ถูกทั้งบนและล่าง Huh ก็ดวงคน     พอหวยออก  อ๋าก็อ่อนใจแทนว่า  โอ้ยยยยดวงคนเรามันไม่เท่ากันจริงๆเลยเน๊าะ   ไม่สบายใจนะอยากให้เขาได้ตังค์กันทุกๆคนนั่นหล่ะ
ขอบคุณค่ะ   Smile
น้องพารวย จ๊ะ  sampling  หวยฮานอยมาให้พี่สัก 10 หางสิ  เดี๋ยวลองซื้อตัวละ 10 บาท

Big Grin Big Grin Big Grin Big Grin Tongue

ไม่ทันแล้ว  ลองของ
ล่าง - ฮานอย **ขอบอกก่อนนะว่าอ๋าไม่เคยซื้อครับ  ***

52  53  54  47  46  49   =   30*30  Tongue

Cool เย็นนี้  จะได้นั่งหัวเราะปากอย่างกว้างๆไหมเน๊าะ Tongue
5 บินไปฮานอย ฝันแม่นเป๊ะ
คุณผาโลหิตครับ   อ๋ายิ้มปากไม่กว้างแล้วหละ   นั่งอมน้ำเเข็ง  รู้งี้เชื่อว่า 5 ให้หมดก็ดี  95  โว้ๆๆๆๆๆ  พรุ้งนี้ก็ซื้อตัวเดิมนี่หละเปลี่ยน 1 ตัว 

52 53 54 46 47 48 = 30*30   Blush

ไม่ถูกก็เลิกเล่น  ถูกจะเล่นต่อ
อย่าดีกว่าคุณอ๋า ซื้อทีไรถูกกินทุกทีค่ะ Big Grin เลิกเล่นแล้ว เวลาซื้อไม่ออก เวลาไม่ซื้อ ออก ต้องตาม แถมมีหลายหวยอีก ซื้อหวยนี้ ไปออกอีกหวยนึง ไม่มีดวงกับเขาเลย
เย็นๆครับ หวยนอกถูกง่ายกว่าหวยใหญ่อีก
ไม่เครียดด้วยรับประกัน ถ้ามั่นใจเลขนี้มารูดเอาก็ได้
ได้ตังค์แน่นอน แล้วก็อัดเลขหลัก หวยใหญ่ไม่รู้ฝันอันไหนแล้วจะมาม้าย แต่หวยนอกมาทุกวันตามไม่เกินวันถ้าเป็นฝันรับทรัพย์
Rolleyes จะรอนะตอนเย็นๆ  คุณ top

(10-02-2019, 09:39 PM)พารวย4 เขียน: [ -> ]อย่าดีกว่าคุณอ๋า ซื้อทีไรถูกกินทุกทีค่ะ Big Grin เลิกเล่นแล้ว เวลาซื้อไม่ออก เวลาไม่ซื้อ ออก ต้องตาม แถมมีหลายหวยอีก ซื้อหวยนี้ ไปออกอีกหวยนึง ไม่มีดวงกับเขาเลย
ลองเขียนที่ตัวเองชอบมาให้ดูบ้างสิ  เอา 6 ชุดแบบพี่อ๋า   เดี๋ยวจะจัด  10*10  เลขล่างนะ

46 49 44 58 25 78  Big Grin 
ไม่รับประกันความแม่น  Big Grin
(10-03-2019, 03:20 PM)พารวย4 เขียน: [ -> ]46 49 44 58 25 78  Big Grin 
ไม่รับประกันความแม่น  Big Grin
Cool   ต้องลอง  แต่พี่อ๋าเปลี่ยนตัวนึงนะ พี่อ๋าไม่ชอบเลขเบิ้ล  พี่อ๋าเติม 47 แทน 44 ครับ  ลุ้นด้วยกันสนุกๆ   เย็นๆจะได้มีอะไรลุ้นบ้าง  เลือดจะได้สูปฉีด
เย็นนี้ วื่ง 00000 ดูนะคุณพริกป่น ขำๆ มาก็ได้ตัง ไม่มาก็เปิดหนีนะค่ะ  Big Grin Big Grin
Angel เฉียดมาก   น้องพารวย  คุณpumpkin  66  ใกล้แล้วใกล้แล้ว   Big Grin  120 บาท

พรุ้งนี้อีกรอบครับ  ได้ลุ้นสนุกดีครับ Blush 6 ชุดนะ ล่าง
Rolleyes เช้านี้  น้องพารวย  กับคุณ tum  เงียบเลยเน๊าะ ///จะเสียใจกันทำไมหล่ะนี่  เลข 66 ใครจะไปถูก  Big Grin ///  หาเรื่องอะไรมาคุยดีน๊อ /// ว่างจัด  ฝึกภาษาในชีวิตประจำวันดีเลย Cool

วันนี้ถ้าได้เลขแต่วัน  ก็คงจะดี   เพราะเมื่อวาน  อ๋าต้องจอดรถเข้าข้างทางเพื่อซื้อ ฮานอย เพราะอ๋าซื้อผ่านรุ่นพี่อ๋าอีกทีครับ พี่เค้าทักมา ในเฟสได้ยินเสียงติ้งดังๆ หนึ่งติ้ง  ก็ตกใจว่าพี่คนนี้แน่ๆ  เป็นอดีตนำเชียร์ลีดเดอร์ ของมหาวิทยาลัยเดียวกับอ๋า พี่เค้าเซ็กซี่น่ามองมากๆ  ไม่น่าเชื่อว่าจะมาเจอกัน   และก็ไม่น่าเชื่อว่าพี่เขาจะขายทุกหวย   โว้ๆๆๆๆๆนี่หล่ะชีวิตว่ามันต้องสู้  ฟ้าลิขิตให้มันเป็นเช่นนี้ เมื่อเห็นหน้าพี่เขากระเด้งในเฟส  ทำไมพี่จึงน่ารักขนาดนี้หน้าตรึงเป๊ะเวอร์  มีเขี้ยว มีรักยิ้มเหมือนเดิม  ยากที่จะปฎิเสธสินะ สองงวดแล้วกินเงินพี่เขาไม่ได้เลยสินะ  หรือว่าอ๋าจะแพ้ทางกับพี่คนนี้  แบบนี้ต้องรองอีกนิดนุง   น้องพารวย  อีกรอบ ล่าง  6 หางนะ เร็วๆหน่อย Angel
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10