ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: ฝันคืน 12/2/62
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
ฝันเห็นเพื่อนที่ทำงานผู้เอามะม่วงดิบ เขียวเสวยมาฝาก เรากลัวคนอื่นเอาก็ไปเก็บไว้ในตู้กับข้าวเหมือนที่บ้านเลขค่ะ  แล้วก็แอบเอาใส่ถุงกลับบ้าน งงเหมือนกันจะแอบทำไหมทั้งๆ ที่เขาก็เอามาให้เรา 

แล้วก็ฝันว่าที่หมู่บ้านมีงาน มีหมอลำเพื่อนๆก็มาดูหมอลำมารอที่บ้านเรา แต่เราแต่งตัวยังไม่เสร็จยังไม่นุ่งผ้าเลยโป๊เพื่อนผู้ชายทั้งนั้นโดนเขาแซวกันใหญ่ ใส่เสื้อแล้วแต่ยังไม่ใส่กางเกง 

ฝันสุดท้ายเกี่ยวกับบ้าน เหมือนอยู่บ้านหลังเดิมสมัยเด็กที่ยังไม่รื้อทำใหม่ บ้านสมัยโบราณที่ มีใต้ถุนและทำครัวบนชานบ้าน น้องชาย(เสียชีวิตแล้วตั้งแต่ปี 54 อายุตอนเสีย 25 ปี)บอกว่าจะตักน้ำรดผัก แต่ผักปลูกไว้บนบ้าน ก็หิ้วถังมาตักน้ำที่บ่อน้ำ บ่อน้ำอยู่บนกลางบ้านบนบ้านเลยค่ะ เราว่าน้องตัวเล็กเดี่ยวตักให้ ก็เอาถังผูกเชือกแล้วก็หย่อนลงไปตักน้ำดึงเส้นเอาถังน้ำมาให้น้อง ในฝันก็กลัวว่าน้ำจะหกใส่บ้านนี่ฝันแปลกสุด  
บ้านเลขที่ 39 หมู่ 4 

มาตีหวยกันค่ะ จะแปลเป็นเลขอื่นได้อีกไหม  Big Grin Big Grin Cool Cool

***** ฝันทุกฝันเหตุการณ์เกิดที่บ้านหมดเลยค่ะ
Rolleyes ขอบคุณครับ ลุ้นๆ
(02-13-2020, 01:47 PM)นิมิตร เขียน: [ -> ]Rolleyes ขอบคุณครับ ลุ้นๆ
มันจะมาตรงๆ ไหมเนี่ยะคุณนิมิตร  ถ้าไม่มาฮานอยวันนี้น่าจะไป รัฐบาลเลยค่ะ
มาอัพเดตฝันคืน 13/2/62 วันนี้ฝันว่าตัวเองไปเที่ยวพักผ่อนกับแฟน  เจอโรงงานผลิตมาม่าเห็นการผลิต เป็นไงมาไงไม่รู้ไปทำงานกับบริษัทเหมือนเป็น part time และเพื่อนร่วมงานทุกคนเห็นเราเป็นคนพิเศษ มารุมดูแลเทคแคร์ เหมือนเราจะมาทำงานไม่กี่วันอะไรประมาณนั้น มีพี่คนนึงก็มาเล่าให้ฟังว่าแกมาทำงานที่นี่ แต่แกมีรายได้ค่าตู้เครื่องหยอดเหรียญซักผ้าที่แกลงทุนไว้เขาโอนมาให้เดื่อนละ 5000 บาท เราก็บอกว่าดีจังเลย ตอนเย็นแฟนก็ขับรถเก๋งสีขาว แต่จริงๆรถเราสีบอร์นทั้ง 2 คันค่ะ น้องคนหนึ่งก็บอกว่าพี่ดีจังเลยมีแฟนมารับ เราก็ชวนแฟนไปหาซื้อกาแฟเย็น แต่ร้านไหนๆ ก็ไม่กินจะกินร้านสริน(ชื่อร้านกาแฟ)ก็มีน้องผู้หญิงอีกคนนึงมาบอกเราว่าร้านอื่นๆก้อมีนะค๊ะ แต่พี่คงชอบกินกาแฟร้านสรินมากเลยเนาะร้านไหนก็ไม่เอา เนื่องจากว่าไม่ได้ตั้งใจจะไปหลายวันเพราะไปเที่ยวพักผ่อนแต่ดันไปทำงานทำให้เสื้อผ้าที่เตรียมไปไม่พอจึงหาเสื้อผ้าไปซักผ้า ก็มีคนพาไปซักผ้าความรู้สึกได้ซักผ้าด้วยมือจริงๆ   เหตุการณ์นี้จบลง น่าจะเป็นฝันใหม่มีคนเชิญให้ไปเป็นกรรมการในการแข่งขันทำน้ำปั่น เป็นน้ำทับทิม มีคนแข่งขันหลายคน เราได้ชิม 2 แก้ว ให้คะแนน 4-6  

และฝันสุดท้ายตอนจะสว่างฝันว่าหวยออก 3210 !!!!
ขอบคุณค่ะ 
ฝันแรกตีไม่เป็นค่ะ
แต่ชอบฝันสุดท้าย ขอให้แม่นๆวันนี้
Big Grin
ทะเบียนรถ
(02-14-2020, 09:35 AM)loveone เขียน: [ -> ]มาอัพเดตฝันคืน 13/2/62 วันนี้ฝันว่าตัวเองไปเที่ยวพักผ่อนกับแฟน  เจอโรงงานผลิตมาม่าเห็นการผลิต เป็นไงมาไงไม่รู้ไปทำงานกับบริษัทเหมือนเป็น part time และเพื่อนร่วมงานทุกคนเห็นเราเป็นคนพิเศษ มารุมดูแลเทคแคร์ เหมือนเราจะมาทำงานไม่กี่วันอะไรประมาณนั้น มีพี่คนนึงก็มาเล่าให้ฟังว่าแกมาทำงานที่นี่ แต่แกมีรายได้ค่าตู้เครื่องหยอดเหรียญซักผ้าที่แกลงทุนไว้เขาโอนมาให้เดื่อนละ 5000 บาท เราก็บอกว่าดีจังเลย ตอนเย็นแฟนก็ขับรถเก๋งสีขาว แต่จริงๆรถเราสีบอร์นทั้ง 2 คันค่ะ น้องคนหนึ่งก็บอกว่าพี่ดีจังเลยมีแฟนมารับ เราก็ชวนแฟนไปหาซื้อกาแฟเย็น แต่ร้านไหนๆ ก็ไม่กินจะกินร้านสริน(ชื่อร้านกาแฟ)ก็มีน้องผู้หญิงอีกคนนึงมาบอกเราว่าร้านอื่นๆก้อมีนะค๊ะ แต่พี่คงชอบกินกาแฟร้านสรินมากเลยเนาะร้านไหนก็ไม่เอา เนื่องจากว่าไม่ได้ตั้งใจจะไปหลายวันเพราะไปเที่ยวพักผ่อนแต่ดันไปทำงานทำให้เสื้อผ้าที่เตรียมไปไม่พอจึงหาเสื้อผ้าไปซักผ้า ก็มีคนพาไปซักผ้าความรู้สึกได้ซักผ้าด้วยมือจริงๆ   เหตุการณ์นี้จบลง น่าจะเป็นฝันใหม่มีคนเชิญให้ไปเป็นกรรมการในการแข่งขันทำน้ำปั่น เป็นน้ำทับทิม มีคนแข่งขันหลายคน เราได้ชิม 2 แก้ว ให้คะแนน 4-6  

และฝันสุดท้ายตอนจะสว่างฝันว่าหวยออก 3210 !!!!
ขอบคุณค่ะ 3210 ตาม 10 มาหลายวันแล้ว วันนี้คงมาค่ะ.
Big Grin ลุ้นๆครับ
(02-14-2020, 11:11 AM)นิมิตร เขียน: [ -> ]Big Grin ลุ้นๆครับ
คุณนิมิตรไม่แปล ตัวอื่นให้หรือค๊ะ Angel
เคยฝันซักผ้าไหมครับ ออกอะไร 
ตำราให้ 16 84 46

ฝันนี้น่าจะมี 4
(02-14-2020, 01:59 PM)นิมิตร เขียน: [ -> ]เคยฝันซักผ้าไหมครับ ออกอะไร 
ตำราให้ 16 84 46

ฝันนี้น่าจะมี 4
ไม่เคยฝันเลยค่ะ  แต่ในฝันมีเลข 4 -6 นะค๊ะ เพราะให้คะแนนผู้เข้าแข่งขันทำน้ำทับทิม แก้วหนึงให้ 4 อีกแก้วหนึงให้ 6
(02-14-2020, 09:35 AM)loveone เขียน: [ -> ]มาอัพเดตฝันคืน 13/2/62 วันนี้ฝันว่าตัวเองไปเที่ยวพักผ่อนกับแฟน  เจอโรงงานผลิตมาม่าเห็นการผลิต เป็นไงมาไงไม่รู้ไปทำงานกับบริษัทเหมือนเป็น part time และเพื่อนร่วมงานทุกคนเห็นเราเป็นคนพิเศษ มารุมดูแลเทคแคร์ เหมือนเราจะมาทำงานไม่กี่วันอะไรประมาณนั้น มีพี่คนนึงก็มาเล่าให้ฟังว่าแกมาทำงานที่นี่ แต่แกมีรายได้ค่าตู้เครื่องหยอดเหรียญซักผ้าที่แกลงทุนไว้เขาโอนมาให้เดื่อนละ 5000 บาท เราก็บอกว่าดีจังเลย ตอนเย็นแฟนก็ขับรถเก๋งสีขาว แต่จริงๆรถเราสีบอร์นทั้ง 2 คันค่ะ น้องคนหนึ่งก็บอกว่าพี่ดีจังเลยมีแฟนมารับ เราก็ชวนแฟนไปหาซื้อกาแฟเย็น แต่ร้านไหนๆ ก็ไม่กินจะกินร้านสริน(ชื่อร้านกาแฟ)ก็มีน้องผู้หญิงอีกคนนึงมาบอกเราว่าร้านอื่นๆก้อมีนะค๊ะ แต่พี่คงชอบกินกาแฟร้านสรินมากเลยเนาะร้านไหนก็ไม่เอา เนื่องจากว่าไม่ได้ตั้งใจจะไปหลายวันเพราะไปเที่ยวพักผ่อนแต่ดันไปทำงานทำให้เสื้อผ้าที่เตรียมไปไม่พอจึงหาเสื้อผ้าไปซักผ้า ก็มีคนพาไปซักผ้าความรู้สึกได้ซักผ้าด้วยมือจริงๆ   เหตุการณ์นี้จบลง น่าจะเป็นฝันใหม่มีคนเชิญให้ไปเป็นกรรมการในการแข่งขันทำน้ำปั่น เป็นน้ำทับทิม มีคนแข่งขันหลายคน เราได้ชิม 2 แก้ว ให้คะแนน 4-6  

โอ้วม่ายๆๆๆ เสียใจสุด ฝันนี้มาหมดเลย โรงงานผลิตมาม่า เลขที่ 304

(02-13-2020, 10:11 AM)loveone เขียน: [ -> ]ฝันเห็นเพื่อนที่ทำงานผู้เอามะม่วงดิบ เขียวเสวยมาฝาก เรากลัวคนอื่นเอาก็ไปเก็บไว้ในตู้กับข้าวเหมือนที่บ้านเลขค่ะ  แล้วก็แอบเอาใส่ถุงกลับบ้าน งงเหมือนกันจะแอบทำไหมทั้งๆ ที่เขาก็เอามาให้เรา 

แล้วก็ฝันว่าที่หมู่บ้านมีงาน มีหมอลำเพื่อนๆก็มาดูหมอลำมารอที่บ้านเรา แต่เราแต่งตัวยังไม่เสร็จยังไม่นุ่งผ้าเลยโป๊เพื่อนผู้ชายทั้งนั้นโดนเขาแซวกันใหญ่ ใส่เสื้อแล้วแต่ยังไม่ใส่กางเกง 

ฝันสุดท้ายเกี่ยวกับบ้าน เหมือนอยู่บ้านหลังเดิมสมัยเด็กที่ยังไม่รื้อทำใหม่ บ้านสมัยโบราณที่ มีใต้ถุนและทำครัวบนชานบ้าน น้องชาย(เสียชีวิตแล้วตั้งแต่ปี 54 อายุตอนเสีย 25 ปี)บอกว่าจะตักน้ำรดผัก แต่ผักปลูกไว้บนบ้าน ก็หิ้วถังมาตักน้ำที่บ่อน้ำ บ่อน้ำอยู่บนกลางบ้านบนบ้านเลยค่ะ เราว่าน้องตัวเล็กเดี่ยวตักให้ ก็เอาถังผูกเชือกแล้วก็หย่อนลงไปตักน้ำดึงเส้นเอาถังน้ำมาให้น้อง ในฝันก็กลัวว่าน้ำจะหกใส่บ้านนี่ฝันแปลกสุด  
บ้านเลขที่ 39 หมู่ 4 

มาตีหวยกันค่ะ จะแปลเป็นเลขอื่นได้อีกไหม  Big Grin Big Grin Cool Cool

***** ฝันทุกฝันเหตุการณ์เกิดที่บ้านหมดเลยค่ะ
แล้วนี่อะไรบ้านเลขที่ 39 หมู่ 4 มีบ่อน้ำอยู่กลางบ้าน เขียนไว้ 309-904- 39  นี่คือฝันแม่นนะ  ซื้อวนทุกตัวนิก็ถูกทั้งบนทั้งล่าง 3 ตัว 2 ตัว แม่เจ้า ทำไมๆๆๆๆ
ฝันแม่นมากค่ะ
ฝันล้ำมากกค่ะ  คุณloveone