ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: ฝัน
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
ฝันว่าจะไปอาบน้ำแต่น้ำไม่ไหล ญาติเลยเปิดน้ำบาดาลมาให้ เติมใส่กะละมังหลายใบ และใส่ตุ่มจนเต็ม ความจริงคือบ้านเรากับบ้านญาติ ไม่ได้อยู่ใกล้กัน
ขอบคุณค่ะ
(09-14-2020, 07:30 AM)แมวน้อย เขียน: [ -> ]ฝันว่าจะไปอาบน้ำแต่น้ำไม่ไหล ญาติเลยเปิดน้ำบาดาลมาให้ เติมใส่กะละมังหลายใบ และใส่ตุ่มจนเต็ม ความจริงคือบ้านเรากับบ้านญาติ ไม่ได้อยู่ใกล้กัน
ตักน้ำ ตามตำราให้ 22 23 329 339  289   สถิติเคยออก  32  933 ค่ะ วันนี้จะซื้อนอยค่ะ