ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: ฝันอีกแล้วค่ะ ช่วยตีให้หน่อยค่ะ
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
เมื่อคืนฝันว่าไปเดินตลาดเจอหอยขมสดๆขายเยอะแยะเลย แต่อยากกินแกงหอยขมอยากกินมาก เดินสักพักไปเจอร้านนึงขายแกงหอยขม พ่อเลยซื้อให้ 1 ถุง ตักใส่ถุงมาหอยตัวเท่ากำมืออะ เต็มถุงเลย เราดึงออกมากิน 1 ตัว ดึงหอยออกมาคือแบบตัวใหญ่มากก ... ช่วยตีเลขให้หน่อยค่ะ  [Image: rolleyes.png]
(04-11-2021, 04:04 PM)Meamee เขียน: [ -> ]เมื่อคืนฝันว่าไปเดินตลาดเจอหอยขมสดๆขายเยอะแยะเลย แต่อยากกินแกงหอยขมอยากกินมาก เดินสักพักไปเจอร้านนึงขายแกงหอยขม พ่อเลยซื้อให้ 1 ถุง ตักใส่ถุงมาหอยตัวเท่ากำมืออะ เต็มถุงเลย เราดึงออกมากิน 1 ตัว ดึงหอยออกมาคือแบบตัวใหญ่มากก ... ช่วยตีเลขให้หน่อยค่ะ  [Image: rolleyes.png]
05 06  Blush
มานอยล่าง  แล้ว 05  ถูก 5 บาทครับ   Big Grin
(04-11-2021, 06:16 PM)มะเขือเผา เขียน: [ -> ]มานอยล่าง  แล้ว 05  ถูก 5 บาทครับ   Big Grin
หนูรอลุ้นไทยค่ะ เล่นนอยไม่เป็น 555 ขอบคุณนะค่ะคุณมะเขือเผา ?
(04-11-2021, 04:55 PM)มะเขือเผา เขียน: [ -> ]
(04-11-2021, 04:04 PM)Meamee เขียน: [ -> ]เมื่อคืนฝันว่าไปเดินตลาดเจอหอยขมสดๆขายเยอะแยะเลย แต่อยากกินแกงหอยขมอยากกินมาก เดินสักพักไปเจอร้านนึงขายแกงหอยขม พ่อเลยซื้อให้ 1 ถุง ตักใส่ถุงมาหอยตัวเท่ากำมืออะ เต็มถุงเลย เราดึงออกมากิน 1 ตัว ดึงหอยออกมาคือแบบตัวใหญ่มากก ... ช่วยตีเลขให้หน่อยค่ะ  [Image: rolleyes.png]
05 06  Blush
ถูกด้วยค่ะ เอาหมดเลย 05/50 06/60 56/65 ยังพอได้ฝันต่อไปค่ะ  Big Grin Heart
Rolleyes Heart Heart Heart