ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: สวัสดีครับ จากแสน เป็น เพียงสายลม
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
ฝัน
23/5/64
ฝันไก้ด์จีนบอกให้ไปซื้อปลาหมึกย่างฝั่งตรงข้าม ผมบอกว่าผมไม่ได้กลับมาอีกนะ ไก้ด์บอกไม่เป็นไรให้คนขายมาส่งคนขายเคยมาส่ง จะแบ่งให้ผมครึ่งหนึ่ง พร้อมส่งกระดาษตัวเลขสีดำให้ผม ผมเปิดดู 125x125 ผมงงสั่งแบบไหนกันมีคูณ

ฝัน 2 ฝันของแม่
มีผู้ชายคนในหมู่บ้านผ่านมาแวะเอาหมากผีผ่วน(เป็นผลไม้ป่าผลสีแดงผลเป็นช่อหวี ภาษากลางเรียกไม่ถูก) แม่รับมารับประทาน

พิจารณาด้วยครับ
น่าสนใจ