ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: ฝันว่าได้เลขพระราชทาน
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
หลังหวยออกสองวัน เราฝันว่าได้กลับไปบ้านเก่ามีคนตัดผมให้และโดนยิงด้วยปืนอาก้าจนพรุน คืนต่อมาเลยเสี่ยงอายุ และพ.ศ.เกิด 41กับ523 ฝันว่ามีงานที่บ้านเก่าที่ต่างจังหวัดเป็นงานบุญพร้อมกันกับบ้านญาติแฟนที่อยู่ที่นี่ บ้านเลขที่เก่ากับบ้านญาติแฟนเลขที่เดียวกัน ตื่นเช้าเลยไปซื้อลอตฯเลขที่บ้าน 244 ตกกลางคืนฝันว่า ร.10 พระราชทานเลขให้สองตัว 44 กะว่าจะจัดไปหนักๆ มีโชคร่วมกันทุกคนนะคะ
(05-31-2021, 05:30 PM)244 44 ขอบคุณครับ เขียน: [ -> ]หลังหวยออกสองวัน เราฝันว่าได้กลับไปบ้านเก่ามีคนตัดผมให้และโดนยิงด้วยปืนอาก้าจนพรุน คืนต่อมาเลยเสี่ยงอายุ และพ.ศ.เกิด 41กับ523 ฝันว่ามีงานที่บ้านเก่าที่ต่างจังหวัดเป็นงานบุญพร้อมกันกับบ้านญาติแฟนที่อยู่ที่นี่ บ้านเลขที่เก่ากับบ้านญาติแฟนเลขที่เดียวกัน ตื่นเช้าเลยไปซื้อลอตฯเลขที่บ้าน 244 ตกกลางคืนฝันว่า ร.10 พระราชทานเลขให้สองตัว 44 กะว่าจะจัดไปหนักๆ มีโชคร่วมกันทุกคนนะคะ
Heart Heart Heart Rolleyes ฝันดีแถ่ะๆ   Heart  ซื้ออายุ ร.10  ครับ

23 ก็สวย
มาหวยลาวเมื่อวาน 44 ค่ะ
ซื้อไปเลย 44

ล่าง บน