ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: ดอกไม้ฝัน
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
ฝัน  16/6/2021

ฝันๆ วันที่ 5  ฝันว่าแต่งงาน  แต่งกับคนปัจจุบันนี่แหล่ะ  งงๆ     ชอบ
11 22 21  กัน 44 45  
***ฝันทุกคืน  แต่จำได้แค่ฝันนี้หล่ะครับ  เมื่อก่อนสมัยทำงานโรงงาน ฝันเมื่อไรจำได้จำได้  พอมาทำงานของตัวเอง  ฝันจำไม่ค่อยจะได้  โอ้แปลกแถ่ะๆ)
คุณอ๋า
ปอยฝันเมื่อวาน ฝันว่า แม่บอกว่าพ่อตายแล้ว นอนตายขึ้นอืด ปอยเลยเดินไปดูเห็นพ่อซูบผอมมากแต่ยังไม่ตายนะค่ะ หายใจแผ่วๆเลยรีบบอกแม่ว่าพ่อยังไม่ตาย แล้วจึงช่วยกันทำความสะอาดให้พ่อ ซักพักพ่อนั่งกินข้าวแล้วบอกปอยว่าทำผัดกะเพราให้กินหน่อย
Shy เร็ววววเลย  ของดู ว ด ป เกิด  เร็วใจร้อนแล้วววครับ
(06-13-2021, 10:29 AM)มะเขือเผา เขียน: [ -> ]Shy เร็ววววเลย  ของดู ว ด ป เกิด  เร็วใจร้อนแล้วววครับ
พ่อเกิด 15/12/2505 ค่ะ

ก่อนหน้านี้ฝันลูกชายเพื่อนตาย เกิด 16/11/2559

วันนั้น ฮานอย vip ออก บน 407 ล่าง 61
Rolleyes  น้องปอยถูกไหม  16 61  ท่าจะหลายตังค์  พี่อ๋าหยุดนอยมาสามวันแล้วหล่ะ   เดี๋ยวพรุ้งนี้หล่ะจะเริ่มครับ
(06-13-2021, 08:46 PM)ดอกไม้ เขียน: [ -> ]Rolleyes  น้องปอยถูกไหม  16 61  ท่าจะหลายตังค์  พี่อ๋าหยุดนอยมาสามวันแล้วหล่ะ   เดี๋ยวพรุ้งนี้หล่ะจะเริ่มครับ
วันนั้นไม่ได้เล่นค่ะ ยุ่งๆกับการพาเด็กๆไปซื้อของข้างนอก ถ้าสังเกตดีๆ ปอยฝันลูกเพื่อนตาย กับ พ่อตายแล้วฟื้น จะมีเลข 59 ที่เหมือนกัน ซึ่งมีนคือเลขแม่พุ่มพวง อั้นแน่นอนค่ะงวดนี้ T_T
ถูกหวยรัฐบาลไทยไหมค่ะคุณอ๋า ปอยได้ 61 ค่ะ เสียดายซื้อ 961 ออก 861