ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

เวอร์ชั่นเต็ม: รบกวนหน่อยจ้า
คุณกำลังเช้าชมหน้าเนื้อหาข้อความล้วนของเราอยู่ คลิ๊กที่นี่เพื่อกลับไปยังรูปแบบเต็ม ที่มีการจัดรูปแบบที่เหมาะสม.
เราเคยได้รับความเมตตาจากท่านผู้หนึ่งในห้องหวย ส่งบทสวดของกสิณน้ำมาให้เรา เมื่อหลายปีก่อน ตอนเราย้ายบ้าน คาถาเราหายไป ขนาดรองเท้าหุ้มข้อ 2 คู่เรายังหายไปด้วย เสียดายมาก

ถ้าท่านยังท่่องเวปอยู่ในเวปนี้ ช่วยเมตตาส่งคาถาให้เราหน่อยได้ไหม เพราะเราไม่ได้ท่องมานานลืมไปหมดแล้วนึกไม่ออกเลย หาในเวปก็ไม่มี
สวัสดีค่ะพี่แว่น งวดวันที่1ธ.ค.64 มีหวยมาฝากน้องๆไหมค่ะ ขอบคุณมากค่ะ Smile Smile Heart
มาช้าไปหน่อย พอดีคนที่บ้านป่วย อยู่รพ.มา 2 เดือน เลยไม่ได้เข้าห้องหวย 

แอบรวยคนเดียวส่งท้าย
และรับขวัญปีใหม่แล้ว รอตรุษจีนนะ 5555