เข้ารหัสเดิมเว็ปใหม่ไม่ได้ครับ
กันยายน 19, 2019, 11:25:06สมาชิกล่าสุด: 7sevencute

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ารหัสเดิมเว็ปใหม่ไม่ได้ครับ  (อ่าน 1554 ครั้ง)

Parada

• บุคคลทั่วไป
เข้ารหัสเดิมเว็ปใหม่ไม่ได้ครับ
« เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 14:56:40 »
เรียน ผู้เกี่ยวข้องทราบ ผมเข้ารหัสเดิมเว็ปเก่าได้ แต่เข้ารหัสเดิมเว็ปใหม่ไม่ได้ครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Full Member
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 68
  • เล่นหวยด้วยปัญญา ไม่หลงงมงาย
    • Huaybondin.net
Re: เข้ารหัสเดิมเว็ปใหม่ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 15:38:54 »
reset รหัสใหม่เลยครับ
ระบบจะส่งลิ้งไปให้ทางอีเมล์ พอกดลิงค์ในอีเมล์จะให้เปลี่ยนรหัสได้ใหม่ครับ

กดตรง ลืมรหัสผ่าน ในหน้า login น่ะครับ

kong11

Re: เข้ารหัสเดิมเว็ปใหม่ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 16:09:22 »
เรียน admin ครับ ผมลองแล้วยังเข้าไม่ได้ ระบบก็ไม่ลิงค์ไปที่emial เลย จะขึ้นว่า There are no usernames associated with that email.ครับ ทำอย่างไรดีครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบ

kong11

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 16:19:36 »
เรียนadmin ครับ ผมสอบถามว่า ถ้าเราสมัครชื่อและรหัสเดิมเอาไว้แล้วในเว็ปเก่า แต่เอาชื่อและรหัสเดิมมาใช้ในเว็ปใหม่ไม่ได้หรือครับ จะเปลี่ยนรหัสระบบก็ไม่ลิงค์ไปที่emailครับ เปลี่ยนรหัสใหม่ก็ไม่ได้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ admin

• Administrator
  • Full Member
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 68
  • เล่นหวยด้วยปัญญา ไม่หลงงมงาย
    • Huaybondin.net
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 16:46:56 »
เรียนadmin ครับ ผมสอบถามว่า ถ้าเราสมัครชื่อและรหัสเดิมเอาไว้แล้วในเว็ปเก่า แต่เอาชื่อและรหัสเดิมมาใช้ในเว็ปใหม่ไม่ได้หรือครับ จะเปลี่ยนรหัสระบบก็ไม่ลิงค์ไปที่emailครับ เปลี่ยนรหัสใหม่ก็ไม่ได้ครับ ขอบคุณครับ

user ในบอร์ดเก่า จะถูกดึงมาหมดครับ password ก็อันเดิม
แต่จะมี user ที่ไม่เคย login เกิน 180 จะถูกลบทิ้งครับ
รวมทั้งกระทู้เก่า ๆ บางส่วนก็จะถูกลบทิ้งด้วยครับ

kong11

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 17:51:07 »
เรียน admin ครับ  ผมลองดูแล้วยังเข้าไม่ได้เลย ทำตามขั้นตอนทุกอย่าง ผมใช้ชื่อ kong5351 passwordเดิมครับ ลองเข้าไปในเว็ปเก่าได้ปกติครับ ส่วนเว็ปใหม่เข้าไม่ได้ครับ ทั้งชื่อเดิมและรหัสครับ  ผมเข้ามาทุกวันจะโดนล๊อคหรือเปล่าครับ  จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ออฟไลน์ PepSiCoke

• สมาชิกใหม่
  • *
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 27
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 18:03:21 »
เรียน admin ครับ  ผมลองดูแล้วยังเข้าไม่ได้เลย ทำตามขั้นตอนทุกอย่าง ผมใช้ชื่อ kong5351 passwordเดิมครับ ลองเข้าไปในเว็ปเก่าได้ปกติครับ ส่วนเว็ปใหม่เข้าไม่ได้ครับ ทั้งชื่อเดิมและรหัสครับ  ผมเข้ามาทุกวันจะโดนล๊อคหรือเปล่าครับ  จึงเรียนมาเพื่อทราบ

1. คลิ๊กหน้าเวปตรงคำว่า  ลืมรหัสผ่าน
2. ใส่username หรือ อีเมล์ คลิีกตกลง
3. ไปที่อีเมล์ที่ใช้สมัครจะมีลิ้งค์เวปชมรม ให้คลิ๊กเข้าไปแก้พาสเวริ์ด ใส่พาสเวิร์ดทั้ง 2ช่อง คลิ๊กตกลง
4. พอเข้าเวปได้ก็ทดสอบ login  logout ดู

ออฟไลน์ Raun

• Global Moderator
  • Hero Member
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 1820
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 00:16:49 »
อย่าลิมตั้งรหัสผ่านใหม่อย่าต่ำกว่า8ตัวน่ะจ้ะ
มือผู้ให้...ย่อมอยู่สูงกว่ามือผู้รับ

ออฟไลน์ kong11

• เกณฑ์จะถูกหวย : 195
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 15:26:07 »
ผมเข้าระบบได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หนุ่มทิพย์99

• เกณฑ์จะถูกหวย : 894
  • หนุ่มคนนี้ ดวงดีที่สุด
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 10:19:18 »
reset รหัสใหม่เลยครับ
ระบบจะส่งลิ้งไปให้ทางอีเมล์ พอกดลิงค์ในอีเมล์จะให้เปลี่ยนรหัสได้ใหม่ครับ

กดตรง ลืมรหัสผ่าน ในหน้า login น่ะครับ
ขอบคุณมากครับ

ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 10:19:18 »

FaceBook Comment

ประกาศ ! : การเล่นหวยมีความเสี่ยง โปรดใช้วิจารณญาณในการบริโภคข้อมูล ทางชมรมหวยบนดิน ไม่สนับสนุนการกระทำใดๆที่ไม่ถูกต้องตามกฏหมาย ข้อความที่ถูกพิมพ์ หรือเผยแพร่ออกจากเว็บบอร์ด ชมรมหวยบนดิน แห่งนี้ ถือเป็น ความคิดเห็นส่วนบุคคลทั้งสิ้น ซึ่งทางเว็บไซต์ huaybondin.net จะ ไม่รับผิดชอบ ต่อสิ่งที่เกิดขึ้น อันเป็นเหตุมาจากการพิมพ์จากทางผู้ใช้ และสมาชิก แต่อย่างไรก็ตามถ้าหาก ท่านใดพบ ข้อความที่เป็นสิ่งที่ไม่เหมาะสม ได้ถูกเผยแพร่ลงในเว็บไซต์ อาทิเช่น คำพูดที่ลบหลู่ ดูหมิ่นต่อ ความมั่นคงของชาติ ศาสนา และ พระมหากษัตริย์ รวมไปถึงการเผยแพร่รูปภาพที่ไม่เหมาะสม หรือ สิ่งผิดกฏหมายต่างๆ กรุณาแจ้ง ทางทีมงาน มาได้ที่ webmaster@huaybondin.net ซึ่งเราจะรีบดำเนินการลบโดยเร็วที่สุด ...