ตอบและตั่งกระทู้ใหม่
กันยายน 23, 2019, 18:16:25สมาชิกล่าสุด: 7sevencute

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอบและตั่งกระทู้ใหม่  (อ่าน 1819 ครั้ง)

พล ทรงพล

• บุคคลทั่วไป
ตอบและตั่งกระทู้ใหม่
« เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 19:07:24 »
ผมชมได้อย่างเดียวครับ ตอบไม่ได้ ตั้งกระทู้ไม่ได้ ห้องชอง ก็ดูได้แค่1ช่อง ที่เหลือดูไม่ได้ครับ
รบกวนด้วยครับ ทั้งที่ผมก็เป็นสมาชิกอยู่ ขอบคุณครับ
พล ทรงพล

ออฟไลน์ jaian

• Global Moderator
  • Hero Member
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 6394
Re: ตอบและตั่งกระทู้ใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 19:11:20 »
ถ่ายรูปมาให้ดูได้มั๊ยคะ พี่แอดมินจะได้เข้ามาตอบปัญหาให้ถูกคะ
เข้ามือถือหรือเปล่าคะ หรือเล่นคอมPC ??
จะให้คนอื่นเคารพตัวเอง ตัวเองต้องเคารพคนอื่นก่อน

อยากได้น้ำใจจากผู้อื่น ก็ต้องยื่นน้ำใจให้ผู้อื่นก่อน

เป็นผู้ให้ก่อน ถึงจะได้เป็นผู้รับ.

พล ทรงพล

Re: ตอบและตั่งกระทู้ใหม่ ตอบข้อ2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 19:27:55 »
ถ่ายรูปมาให้ดูได้มั๊ยคะ พี่แอดมินจะได้เข้ามาตอบปัญหาให้ถูกคะ
เข้ามือถือหรือเปล่าคะ หรือเล่นคอมPC ??
ผมใช้มือถือครับ อยากดูกระทู้ของคุณ ใจแอนท์ ล่างครับ
เห็นมีแต่ของ คุนzopill Raunและ อ.ทอง ครับ ที่เหลือหายหมดครับ
ผมยังค้างอีก1หัวข้อที่ยังไม่ใด้ลงครับ คือ สรุป2ตัวบน งวดนี้
ยังไงก็รบกวนด้วนนะครับ ขอบคุณครับ พล ทรงพล

Re: ตอบและตั่งกระทู้ใหม่ ตอบข้อ2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 20:59:19 »
ผมใช้มือถือครับ อยากดูกระทู้ของคุณ ใจแอนท์ ล่างครับ
เห็นมีแต่ของ คุนzopill Raunและ อ.ทอง ครับ ที่เหลือหายหมดครับ
ผมยังค้างอีก1หัวข้อที่ยังไม่ใด้ลงครับ คือ สรุป2ตัวบน งวดนี้
ยังไงก็รบกวนด้วนนะครับ ขอบคุณครับ พล ทรงพล
อ้อ   ต้องเข้าระบบคะ ถึงจะมองเห็น
ส่วนการเล่นผ่านมือถือ ให้ดูด้านล่างของเครื่อง คลิกคำว่าFull site หรืองัยนี่คะถ้าจำไม่ผิด จะเห็นหน้าเวปเต็มคะ ลองดูนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2014, 21:09:57 โดย jaian »
จะให้คนอื่นเคารพตัวเอง ตัวเองต้องเคารพคนอื่นก่อน

อยากได้น้ำใจจากผู้อื่น ก็ต้องยื่นน้ำใจให้ผู้อื่นก่อน

เป็นผู้ให้ก่อน ถึงจะได้เป็นผู้รับ.

Songpol Kantakew

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 07:39:18 »
ขอบคุณครับ คุณใจแอนท์ แก้ไขใด่แล้วครับ ถูกตัดออกจากสมาชิกเลย
ต้องทำการสมัครใหม่หมดเลย แรกๆบอกบัญชีมีปัญหา เลยสมัครอีกครั้ง
ผ่านเฟส ฯแล้วให้ตั้งรหัสผ่านใหม่ ผ่านเมลล์แล้วเอารหัสมาใส่ในหน้าสมัคร
สมาชิก เป็นอันว่าใช้ได้ตามปรกติครับ โล่งใจชะที ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำดีๆ
พล ทรงพล

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 18:18:44 »
 ;D ;D

ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 18:18:44 »

FaceBook Comment

ประกาศ ! : การเล่นหวยมีความเสี่ยง โปรดใช้วิจารณญาณในการบริโภคข้อมูล ทางชมรมหวยบนดิน ไม่สนับสนุนการกระทำใดๆที่ไม่ถูกต้องตามกฏหมาย ข้อความที่ถูกพิมพ์ หรือเผยแพร่ออกจากเว็บบอร์ด ชมรมหวยบนดิน แห่งนี้ ถือเป็น ความคิดเห็นส่วนบุคคลทั้งสิ้น ซึ่งทางเว็บไซต์ huaybondin.net จะ ไม่รับผิดชอบ ต่อสิ่งที่เกิดขึ้น อันเป็นเหตุมาจากการพิมพ์จากทางผู้ใช้ และสมาชิก แต่อย่างไรก็ตามถ้าหาก ท่านใดพบ ข้อความที่เป็นสิ่งที่ไม่เหมาะสม ได้ถูกเผยแพร่ลงในเว็บไซต์ อาทิเช่น คำพูดที่ลบหลู่ ดูหมิ่นต่อ ความมั่นคงของชาติ ศาสนา และ พระมหากษัตริย์ รวมไปถึงการเผยแพร่รูปภาพที่ไม่เหมาะสม หรือ สิ่งผิดกฏหมายต่างๆ กรุณาแจ้ง ทางทีมงาน มาได้ที่ webmaster@huaybondin.net ซึ่งเราจะรีบดำเนินการลบโดยเร็วที่สุด ...