ฝัน เห็นองค์ฟ้าชาย หมายถึงอย่างไรบ้างครับขอบคุณครับ
พฤษภาคม 24, 2019, 02:43:04สมาชิกล่าสุด: 7sevencute

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝัน เห็นองค์ฟ้าชาย หมายถึงอย่างไรบ้างครับขอบคุณครับ  (อ่าน 115637 ครั้ง)

ฟ้า

• บุคคลทั่วไป
ในฝันผมได้พูดคุยกับองค์ฟ้าชายครับฝันวันอังคารนะครับ หมายถึงอย่างไรครับ

ฟ้าไม่เป็นใจ

ผมฝันถึงท่านๆ ชั้นสูงหลายพระองค์ อยู่บ่อยๆ ไม่จำเป็นจะถูกหวย หรือ เป็นเลขเด็ดเสมอไปนะ จะมีสิ่งดีเข้ามาในชีวิต การงานก้าวหน้า การเงินคล่องตัว มีผู้ใหญ่อุปถัมม์ ได้รับการเกื้อหนุน แคล้วคลาดปลอดภัย ร้ายกลายเป็นดี หนักกลายเป็นเบา นับเป็นบุญนะที่ฝันแบบนี้

ฟ้า

อ้างจาก: ฟ้าไม่เป็นใจ;63166
ผมฝันถึงท่านๆ ชั้นสูงหลายพระองค์ อยู่บ่อยๆ ไม่จำเป็นจะถูกหวย หรือ เป็นเลขเด็ดเสมอไปนะ จะมีสิ่งดีเข้ามาในชีวิต การงานก้าวหน้า การเงินคล่องตัว มีผู้ใหญ่อุปถัมม์ ได้รับการเกื้อหนุน แคล้วคลาดปลอดภัย ร้ายกลายเป็นดี หนักกลายเป็นเบา นับเป็นบุญนะที่ฝันแบบนี้

ขอบคุณครับผม รู้สึกว่าชีวิตจะดีขึ้นจริงๆครับ พอดีผมจะบวชคงจะมีสิ่งดีๆรออยู่ข้างหน้าครับ ขอบคุณครับ

som_but04

904 ครับ

ฟ้า

อ้างจาก: som_but04;63182
904 ครับ

เลขอะไรหรอครับ

opal

วันเดือนปีเกิด/อายุของเจ้าฟ้าชาย ลองดูนะคะ เพราะเคยฝันว่าท่านเอาจักรยานมาให้ ออกบน 877 ล่าง 28

nconco

28  จ้า

sunannan

904  เลขที่ พระราชวัง

phum0701

ok ขอบคุณคร้าบบ

Tamara_klajn

ขอบคุณค่ะเคยฝันเห็นท่านชั้นสูงอยู่บ่อยเหมือนกันค่ะ แต่ไม่เคยเห็นเจ้าฟ้าชาย

Pinsiam11

ขอบคุณมากๆ

ออฟไลน์ zuyu

• Hero Member
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 154
ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ kong11

• เกณฑ์จะถูกหวย : 195
ขอบคุณครับ

ศิริ21

น่าจะมี  9 บน  92

ออฟไลน์ wankoe

• เกณฑ์จะถูกหวย : 275
ขอบคุณ

ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

FaceBook Comment

ประกาศ ! : การเล่นหวยมีความเสี่ยง โปรดใช้วิจารณญาณในการบริโภคข้อมูล ทางชมรมหวยบนดิน ไม่สนับสนุนการกระทำใดๆที่ไม่ถูกต้องตามกฏหมาย ข้อความที่ถูกพิมพ์ หรือเผยแพร่ออกจากเว็บบอร์ด ชมรมหวยบนดิน แห่งนี้ ถือเป็น ความคิดเห็นส่วนบุคคลทั้งสิ้น ซึ่งทางเว็บไซต์ huaybondin.net จะ ไม่รับผิดชอบ ต่อสิ่งที่เกิดขึ้น อันเป็นเหตุมาจากการพิมพ์จากทางผู้ใช้ และสมาชิก แต่อย่างไรก็ตามถ้าหาก ท่านใดพบ ข้อความที่เป็นสิ่งที่ไม่เหมาะสม ได้ถูกเผยแพร่ลงในเว็บไซต์ อาทิเช่น คำพูดที่ลบหลู่ ดูหมิ่นต่อ ความมั่นคงของชาติ ศาสนา และ พระมหากษัตริย์ รวมไปถึงการเผยแพร่รูปภาพที่ไม่เหมาะสม หรือ สิ่งผิดกฏหมายต่างๆ กรุณาแจ้ง ทางทีมงาน มาได้ที่ webmaster@huaybondin.net ซึ่งเราจะรีบดำเนินการลบโดยเร็วที่สุด ...