ฝันเห็นอวัยวะเพฟศตัวเองค่ะใหญ่มากๆและเจอเพื่อนเก่าในฝัน
กรกฎาคม 17, 2018, 13:04:04สมาชิกล่าสุด: 7sevencute

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝันเห็นอวัยวะเพฟศตัวเองค่ะใหญ่มากๆและเจอเพื่อนเก่าในฝัน  (อ่าน 1126 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noey3012

• สมาชิกใหม่
  • *
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 10
ฝันว่าเห็นตัวเองนอนอยู่บนเตียงสักแปปก้นอนกลิ้งแล้วอ้าขาออก เห็นอวัยวะตัวเองใหญ่มากค่ะ รู้สึกเหมือนจะได้จับด้วย แล้วในฝันก็ไปเจอเพื่อนเก่าแฟนเก่าในฝันเขาวิ่งมาหาค่ะ  หวยจะออกตัวเก่าไหมคะ ตีเลขให้ด้วยค่ะ

ออฟไลน์ doublelucky

• Jr. Member
  • **
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 3
จะออกตัวเก่าอีกแล้วหรอ 555+

ออฟไลน์ Noey3012

• สมาชิกใหม่
  • *
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 10

อาจจะย้อนไปสัก2-3 งวดไหมคะ 555

ออฟไลน์ doublelucky

• Jr. Member
  • **
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 3

อาจจะย้อนไปสัก2-3 งวดไหมคะ 555

ลืม ๆๆนึกออกได้ว่าเข้านี้ฝันว่ายืนอยู่หน้าบ้านเห็นฝรั่งคู่หนึ่งกำลังมีไรกันเห็นการเข้าออกชัดมากๆพอมองเข้าไปในบ้านเจออีกคู่นึงแต่เป็นคนไทยเห็นการเข้าออกที่ชัดมากๆเช่นกันสะดุ้งตื่นเลยงงว่าเห็นทีเดียว2คู่เลย  ตียังไงดีเอ่ย

ออฟไลน์ Nichaan

• Full Member
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 11
ลืม ๆๆนึกออกได้ว่าเข้านี้ฝันว่ายืนอยู่หน้าบ้านเห็นฝรั่งคู่หนึ่งกำลังมีไรกันเห็นการเข้าออกชัดมากๆพอมองเข้าไปในบ้านเจออีกคู่นึงแต่เป็นคนไทยเห็นการเข้าออกที่ชัดมากๆเช่นกันสะดุ้งตื่นเลยงงว่าเห็นทีเดียว2คู่เลย  ตียังไงดีเอ่ย
[/quote]
315

ออฟไลน์ areechotti

• Hero Member
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 62

ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

FaceBook Comment

ประกาศ ! : การเล่นหวยมีความเสี่ยง โปรดใช้วิจารณญาณในการบริโภคข้อมูล ทางชมรมหวยบนดิน ไม่สนับสนุนการกระทำใดๆที่ไม่ถูกต้องตามกฏหมาย ข้อความที่ถูกพิมพ์ หรือเผยแพร่ออกจากเว็บบอร์ด ชมรมหวยบนดิน แห่งนี้ ถือเป็น ความคิดเห็นส่วนบุคคลทั้งสิ้น ซึ่งทางเว็บไซต์ huaybondin.net จะ ไม่รับผิดชอบ ต่อสิ่งที่เกิดขึ้น อันเป็นเหตุมาจากการพิมพ์จากทางผู้ใช้ และสมาชิก แต่อย่างไรก็ตามถ้าหาก ท่านใดพบ ข้อความที่เป็นสิ่งที่ไม่เหมาะสม ได้ถูกเผยแพร่ลงในเว็บไซต์ อาทิเช่น คำพูดที่ลบหลู่ ดูหมิ่นต่อ ความมั่นคงของชาติ ศาสนา และ พระมหากษัตริย์ รวมไปถึงการเผยแพร่รูปภาพที่ไม่เหมาะสม หรือ สิ่งผิดกฏหมายต่างๆ กรุณาแจ้ง ทางทีมงาน มาได้ที่ webmaster@huaybondin.net ซึ่งเราจะรีบดำเนินการลบโดยเร็วที่สุด ...