ฝันเห็นเลขค่ะ รมกวนตีความฝันให้ด้วยค่ะ
พฤศจิกายน 20, 2018, 14:48:50สมาชิกล่าสุด: 7sevencute

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝันเห็นเลขค่ะ รมกวนตีความฝันให้ด้วยค่ะ  (อ่าน 2021 ครั้ง)

ออฟไลน์ ole

• สมาชิกใหม่
  • *
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 4
ฝันว่า มีรถเก๋งสีบอนด์ทองมาจอดหน้าบ้านเราค่ะ ในรถมีผู้ชายกลางๆคน  1คนนั่งหันหลังทางด้านคนขับคือเหมือนไม่สนใจเรา นั่งตัวแข็งไม่ขยับ  เราเลยก้มลงมองดูทะเบียนรถ เห็นเลข 33ค่ะ 

ออฟไลน์ doublelucky

• Jr. Member
  • **
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 3
Re: ฝันเห็นเลขค่ะ รมกวนตีความฝันให้ด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 01:04:01 »
บ้านเลขที่อะไรครับ

รถที่มาจอดหน้าบ้านคือมีอยู่จริงในชีวิตจริงไหม

**จะว่าไป 33  มีหลายฝันที่ชนชน**
                                                                   (33=88 มีหลายฝันเกี่ยวกับปลา)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2018, 01:22:45 โดย doublelucky »

ออฟไลน์ TripleJ

• Full Member
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 26
Re: ฝันเห็นเลขค่ะ รมกวนตีความฝันให้ด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 01:14:23 »
ฝันว่า มีรถเก๋งสีบอนด์ทองมาจอดหน้าบ้านเราค่ะ ในรถมีผู้ชายกลางๆคน  1คนนั่งหันหลังทางด้านคนขับคือเหมือนไม่สนใจเรา นั่งตัวแข็งไม่ขยับ  เราเลยก้มลงมองดูทะเบียนรถ เห็นเลข 33ค่ะ

ฝันตรงกันค่ะ
เลข 33
อยากให้มาจังเลยค่ะ

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 01:24:39 »

เลข 33

3เจ ฝันว่าอะไรหรอครับตีได้  33

ออฟไลน์ ole

• สมาชิกใหม่
  • *
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 02:01:15 »

รถที่มาจอดหน้าบ้านคือมีอยู่จริงในชีวิตจริงไหม

**จะว่าไป 33  มีหลายฝันที่ชนชน**
บ้านเลขที่348ค่ะ  รถที่ฝันเห็นกับผุ้ชายกลางคนมีอยุ่จริง แต่ไม่รุ้ทะเบียนรถเค้าอ่ะค่ะ  แล้วตอนนี้เค้าก็ย้ายที่อยุ่ไปแล้วด้วย

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 02:05:58 »

บ้านเลขที่348ค่ะ  รถที่ฝันเห็นกับผุ้ชายกลางคนมีอยุ่จริง แต่ไม่รุ้ทะเบียนรถเค้าอ่ะค่ะ  แล้วตอนนี้เค้าก็ย้ายที่อยุ่ไปแล้วด้วย

ขอบคุณมากครับผม  รางวีลที่ 1 รออยู่ครับ

ออฟไลน์ มังกรฟ้า

• Hero Member
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 268
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 08:42:37 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ areechotti

• Hero Member
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 62
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 10:40:21 »
33  88 

ออฟไลน์ TripleJ

• Full Member
  • เกณฑ์จะถูกหวย : 26
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 10:41:21 »

เลข 33

3เจ ฝันว่าอะไรหรอครับตีได้  33

ไปสอบไม่ทันค่ะ
ลืมบัตร นศ

รหัสท้าย 633 ค่ะ

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 13:33:04 »
เช้านี้ข่าว รถปอร์เช่ป้ายแดง ไหม้ทั้งคันเลย เจ้าของคือแบรนด์ "ตราสมอ"  ตระกูลกริตยอานนท์

ป้ายทะเบียน 8888

กำลังเสียวว่า 88-33 จะมาไหมนะ

ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 13:33:04 »

FaceBook Comment

ประกาศ ! : การเล่นหวยมีความเสี่ยง โปรดใช้วิจารณญาณในการบริโภคข้อมูล ทางชมรมหวยบนดิน ไม่สนับสนุนการกระทำใดๆที่ไม่ถูกต้องตามกฏหมาย ข้อความที่ถูกพิมพ์ หรือเผยแพร่ออกจากเว็บบอร์ด ชมรมหวยบนดิน แห่งนี้ ถือเป็น ความคิดเห็นส่วนบุคคลทั้งสิ้น ซึ่งทางเว็บไซต์ huaybondin.net จะ ไม่รับผิดชอบ ต่อสิ่งที่เกิดขึ้น อันเป็นเหตุมาจากการพิมพ์จากทางผู้ใช้ และสมาชิก แต่อย่างไรก็ตามถ้าหาก ท่านใดพบ ข้อความที่เป็นสิ่งที่ไม่เหมาะสม ได้ถูกเผยแพร่ลงในเว็บไซต์ อาทิเช่น คำพูดที่ลบหลู่ ดูหมิ่นต่อ ความมั่นคงของชาติ ศาสนา และ พระมหากษัตริย์ รวมไปถึงการเผยแพร่รูปภาพที่ไม่เหมาะสม หรือ สิ่งผิดกฏหมายต่างๆ กรุณาแจ้ง ทางทีมงาน มาได้ที่ webmaster@huaybondin.net ซึ่งเราจะรีบดำเนินการลบโดยเร็วที่สุด ...