ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย
ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - รุ่นเครื่องปริ้น

+- ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย (https://www.huaybondin.net)
+-- บอร์ด: สาระและความบันเทิง (https://www.huaybondin.net/forum-6.html)
+--- บอร์ด: ห้องดูดวงและทำนายฝัน (https://www.huaybondin.net/forum-14.html)
+--- กระทู้: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ (/thread-993221.html)

หน้า: 1 2 3 4 5 6

ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - นิมิตร มงคล - 07-03-2019

:huh:  งวดที่ผ่านมา มีใครได้อ่าน หรือได้ซื้อตาม แล้วถูกไหมครับ
โพสที่ผมลบไปแล้ว

*ที่ฝันว่าต้นกล้วยยักษ์ค่อยๆงอกใหญ่ท่วมบ้านแล้วก้านใบเบียดหลังคาบ้าน ดินเหลวต้นกล้วยจะล้มทับบ้าน
บ้านเลขที่ 47 แล้วคุณอ๋าก็ตีให้ 647/947

ใครจำได้หรือได้อ่านตอบด้วยนะครับ

*เดี๋ยวมีฝันใหม่มาเล่าให้ฟังครับ ฝันเกี่ยวกับญาติคนนึงผู้ชายเอาเนื้อสดๆก้อนใหญ่มากๆมาให้ที่บ้านเลขที่ ... บอกเอามาจากงานศพครับ

*ใครอยากทราบตัวเลขที่เกี่ยวข้อง ลงชื่อไว้ครับ
เดี๋ยวส่งให้ทางหลังบ้าน
(อยากให้คนที่สนใจจริงๆเผื่อผิดมาจะได้ไม่ว่ากันครับ)

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - Ammpearyl2513 - 07-03-2019

อ่านไม่ทันค่ะลบออกก่อน ไม่น่าลบออกเลยเนาะ Smile

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - ิBotan Titan - 07-03-2019

(07-03-2019, 08:26 AM)นิมิตร มงคล เขียน:  Huh  งวดที่ผ่านมา มีใครได้อ่าน หรือได้ซื้อตาม แล้วถูกไหมครับ

*ที่ฝันว่าต้นกล้วยยักษ์ค่อยๆงอกใหญ่ท่วมบ้านแล้วก้านใบเบียดหลังคาบ้าน ดินเหลวต้นกล้วยจะล้มทับบ้าน
บ้านเลขที่ 47 แล้วคุณอ๋าก็ตีให้ 647/947

ใครจำได้หรือได้อ่านตอบด้วยนะครับ

*เดี๋ยวมีฝันใหม่มาเล่าให้ฟังครับ ฝันเกี่ยวกับญาติคนนึงผู้ชายเอาเนื้อสดๆก้อนใหญ่มากๆมาให้ที่บ้านเลขที่ ... บอกเอามาจากงานศพครับ

เดี๋ยวมาเล่าต่อครับ
อ่านทันคะคุณนิมิตร  เล็งไว้ตั้งแต่ต้นงวดเลย ทีนี้คุณนิมิตรลบโพสก็ลืมไปเลยจนมานึกได้
วันที่หวยออกคุณโพสคุยกับคุณอ๋าเรื่องกล้วยยักษ์ ตอนนั้นบ่ายกว่าแล้วซื้อไม่ทันจริงๆ
เสียดายมากเลย ฝันแม่นมากๆ งวดนี้รออ่านฝันดีๆอยู่นะคะ Rolleyes

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - พารวย - 07-03-2019

ไม่ได้อ่านค่ะ เสียดาย รอฝันใหม่ค่ะ

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - นิมิตร มงคล - 07-03-2019

Heart มีเพื่อนสมาชิก ถูกสามตัวตรงด้วยนะครับ จำชื่อไม่ได้ ใช้ชื่ออะไรรายงานตัวด้วยนะครับ

ที่รีบลบไปไม่ได้กั๊ก หรืออะไรนะครับ เพราะเห็นว่าเลข 47 ช่วงนั้นไปตรงกับสำนักดังหลายเจ้าเกินไป จึงคิดว่าไม่น่ามา Undecided

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - พริกป่น - 07-03-2019

Sad Sad Sad

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - ขอหมอนใบนั้นที่เธอฝัน - 07-03-2019

(07-03-2019, 08:26 AM)นิมิตร มงคล เขียน:  Huh  งวดที่ผ่านมา มีใครได้อ่าน หรือได้ซื้อตาม แล้วถูกไหมครับ

เสียดายจังข้าน้อยบุญยังด้อยไม่ทันได้เห็นค่ะ

เข้าเต็มๆค่ะ...ตีง่ายมากด้วยไม่ซับซ้อนซ่อนเงื่อนเลย

บ้านเลขที่47 ต้นกล้วย9ล้ม6->>>647 ตรงๆๆๆๆ
ไม่งั้นรวยยยยยยกเวปค่ะ...แงๆๆๆๆๆ

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - Shuhaha - 07-03-2019

นิมิตร มงคล เขียน:Huh  งวดที่ผ่านมา มีใครได้อ่าน หรือได้ซื้อตาม แล้วถูกไหมครับ

ออมไม่ทันเห็นค่ะคุณนิมิตร ไม่งั้นคงซื้อบ้านเลฃที่แล้วค่ะ เพราะตัวออมฝันเห็นเลฃ 477  Sad

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - นิมิตร มงคล - 07-03-2019

โห477 น่าตัดเล่น 47 นะน้องออม

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - Paulchill - 07-04-2019

เห็นคะ...คุณนิมิตร

ซื้อแต่ล็อตเตอรี่ 647 ไว้หลายคู่

แอบเสียดายมาก...

ปล.ฝันแม่นมากคะแอบตามอ่านอยู่ค่า

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - ผู้สาวบ้านหนอง หน้าหมองออกลอก2 - 07-04-2019

นอกจากจะฝันแม่น ตีฝันก็แม่นค่ะ รออ่านฝันต่ออยู่นะคะ
มาเล่าความฝันต่อให้ด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - นิมิตร มงคล - 07-04-2019

ผมรอคุณ serena อยู่นะครับ อยากทราบว่าใช้ชื่อในเว็บนี้ชื่ออะไร เห็นบอกถูกสามตัวตรงด้วย

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - นิมิตร มงคล - 07-04-2019

Dodgy เลขที่ผมจะบอก ออกหวยลาวงวดวันพุธที่ 3 ก.ค. 62 ไปแล้วครับ ไม่รู้หวยไทยจะมาอีกไหม

เอาเป็นว่าใครอยากได้เลขที่บ้านที่เอาเนื้อมาส่ง อายุญาติ ที่มาส่ง ทะเบียนรถ ลงชื่อมาครับ ผมตอบให้หลังบ้าน

*ไม่ใช่อะไรนะครับกลัวไม่ออก อายเขา เดี๋ยวส่งให้คนที่อยากทราบครับ

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - ิBotan Titan - 07-04-2019

(07-04-2019, 10:26 AM)นิมิตร มงคล เขียน:  Dodgy เลขที่ผมจะบอก ออกหวยลาวงวดวันพุธที่ 3 ก.ค. 62 ไปแล้วครับ ไม่รู้หวยไทยจะมาอีกไหม

เอาเป็นว่าใครอยากได้เลขที่บ้านที่เอาเนื้อมาส่ง อายุญาติ ที่มาส่ง ทะเบียนรถ ลงชื่อมาครับ ผมตอบให้หลังบ้าน

*ไม่ใช่อะไรนะครับกลัวไม่ออก อายเขา เดี๋ยวส่งให้คนที่อยากทราบครับ
ลงชื่อคะคุณนิมิตร ขอบคุณมากนะคะ ออกหวยลาวแล้วก็ไม่เป็นไร หวยไทยก็ออกอีกได้คะ
เป็นคนนึงที่ติดตามอ่านฝันของคุณนิมิตรเพราะว่าเป็นคนฝันแม่นมากๆ ที่ได้โชคส่วนนึงก็มาจากฝันของคุณนิมิตร 
ขอบคุณที่แบ่งปันนะคะ Rolleyes

ส่งให้แล้วครับ คุณbotan

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - First card1 - 07-04-2019

รบกวนขอทราบข้อมูลด้วยน้ะครับงวดทีาแล้วพบปัญหาเข้าเวปยุ่งยากมากเลยไม่ได้เข้าดูในช่วงแรก ติดตามอ่าทั้งของคุณนิมิตรคุณออมและคุณอ๋าตลอดครับ้พียงแต่ไม่ได้ลงข้อคิดเห็นในกรทู้ล่ะครับ

ไม่รู้ตัวเลขจะเป็นอย่างไรนะครับเอาไปพิจารณาดูครับ ผมส่งให้คนที่เข้ามาตอบทุกคนครับ ขอให้ร่ำรวย มีโชคลาภครับ

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - ิBotan Titan - 07-04-2019

(07-04-2019, 11:03 AM)นิมิตร มงคล เขียน:  ส่งให้แล้วครับ คุณbotan
ได้รับแล้วคะคุณนิมิตร ขอบคุณมากนะคะ ฝันแบบนี้ยังไงก็มีโชคใหญ่แน่ๆคะ

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - hacker - 07-04-2019

เสียดายไม่เห็นโพสต์ครับ ไม่งั้นคงได้ติดปลายนวมไว้ วันนี้แก้ตัวใหม่ครับ

RE: ฝันต้นกล้วยยักษ์งอกข้างบ้านเลขที่ - พารวย - 07-04-2019

ได้รับแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะคุณนิมิตร ขอให้โชคดี ร่ำรวยค่ะ