ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย
1/10/2019 - รุ่นเครื่องปริ้น

+- ชมรมหวยบนดินแห่งประเทศไทย (https://www.huaybondin.net)
+-- บอร์ด: สาระและความบันเทิง (https://www.huaybondin.net/forum-6.html)
+--- บอร์ด: ห้องดูดวงและทำนายฝัน (https://www.huaybondin.net/forum-14.html)
+--- กระทู้: 1/10/2019 (/thread-993477.html)

หน้า: 1 2 3 4 5

RE: 1/10/2019 - First card1 - 09-27-2019

สวัสดีครับคุณอ๋างวดนี้น่าสนใจเลขพี่น้องกับเลขเรียงเนอะไม่รู้ยังไงชอบน่ะครับ และติดตามอ่านข้อมูลความเคลื่อนไหวคุณอ๋าอยู่ตลอดน่ะครับ

RE: 1/10/2019 - มะเขือพวง2 - 09-27-2019

(09-27-2019, 01:24 PM)First card1 เขียน:  สวัสดีครับคุณอ๋างวดนี้น่าสนใจเลขพี่น้องกับเลขเรียงเนอะไม่รู้ยังไงชอบน่ะครับ และติดตามอ่านข้อมูลความเคลื่อนไหวคุณอ๋าอยู่ตลอดน่ะครับ
คุณ first  เอาเลขในใจออกมาดูบ้างสิครับ  อยากเห็นจังเลยครับ   Big Grin

เมื่อวันที่ 25 ช่วงเย็น  มีน้องคนหนึ่ง  เขาอยู่ดีๆก็เดินมานั่งเล่นที่ห้องอ๋าาาาา   อ๋าก็งงๆเน๊าะว่าน้องคนนี้จะมาคุยเรื่องอะไร  ปกติก็เห็นแต่เสียงเรียก คิวเอ คิวซี  อย่างนู้่นอย่างนั้นเหมือนจะเป็นคู่อะริกับอ๋าพอตัวหล่ะ ผ่านทางวิทยุ  เปิดประตูเดินเข้ามาแล้วก็ทักทายอ๋าว่า  พี่อ๋าครับ  แล้วก้เปิดประเด็นคุยจิปาถะ  จนกระทั่งเข้าสู้เรื่องอายุงานว่าบริษัทเราเขาเกษียณกี่ปี  เถียงกันไปเถียงกันมา จนอ๋าเกิดความไม่มั่นใจ ว่าตกลงกี่ปีกันแน่  แล้วอีกนั่นหล่ะก็มีพี่ๆที่เหมืองก็เดินเข้ามาคุย   เรื่องจึงหยุด   เพราะน้องคนนี้เกรงใจคนที่เดินเข้ามาใหม่  แล้วก็มีอีกนั่นหล่ะเดินเข้ามา นี่เป็นนายชั่งใหญ่  เอ๊ะ อ๋าก็แปลกใจ  ว่าวันนี้แขกห้องอ๋าทำไมเยอะ  เยอะแถ่ะๆน้อ  มีเรื่องอะไรนะ  หรือว่าจะเป็นข่าวที่อ๋าคุยกับพี่คนหนึ่งซึ่งทำงานอยู่กับบริษัทคู่แข่ง  มักจะเจออ๋าเป็นประจำเวลาประมาณ 7.30 น. ที่อเมซอล  เจอทีไรก็ชอบถามเรื่องงาน  แล้วอ๋าก็จะบอกตามความจริง  ว่า  พี่ครับ  เดี่ยวนี้งานผมหล่ะหยั่งสบายเลยครับพี่  เพราะบริษัทผมหนะขายของไม่ค่อยจะได้ จะปิดหรือไม่ปิด งานไม่มีทำ  ผมหล่ะแชทไลน์  แชทหวย  ทีละครึ่งวันครับพี่   พี่เขาก็ตกใจ  เอ้ยน้องทำไมแกจึงสบายเกินหน้าเกินตาพี่  พี่ว่าพี่สบายแล้วนะ  พี่อายุใกล้เกษียณเดี๋ยวนี้ไม่มีใครเขาค่อยจะใช้พี่แล้ว  พี่ก็นั่งๆเดินๆ  เดินจนเหมื่อย  แต่น้องนี่นั่งในห้องแอร์ สบายเกินไปแล้ว  555 หัวเราะชอบอกชอบใจกันยกใหญ่  ยิ้มให้ปากกว้างๆ  แล้วก็เข้าประเด็นเรื่อง  เหมืองแร่  ว่าของอ๋าจะปิดไหม  อ๋าก็ตอบว่า  เยสปิดแน่นอนครับพี่   ปีใหม่นี้เลย  พี่เขาก็ตอบว่า  แล้วปลดคนไหม  ก็เยสอีกแหล่ะว่าปลดแน่นอนครับ  โดยเฉพาะเพื่อนพี่นั่นหล่ะ  คำตอบที่ได้  อ้าวแล้วทำไมอ๋าพูดอย่างนั้นหล่ะ  พี่ๆๆๆอ๋าแซวเล่นครับ   เออ  ว่าแต่พี่เดี๋ยวนี้ถูกหวยถูกเบอร์บ้างเปล่า  ถูกสิคุณอ๋า  พออ๋าได้ยินประโยคนี้  ก็ร้องโว๊  จริงๆเหรอพี่   พีถูกบ่อยๆหน่ะ  จริงสิน้องอ๋า  พี่ได้หวยจากที่ไหนครับ  อ้อพี่จะฝันครับคุณอ๋าทำไมต้องเชื่อคนอื่นด้วย  เงินเราฝันเรา เราต้องมั่นใจในตัวเองสิ  อ๋าก้ยิ้มๆว่า  เออจะมีหลักการไปทำไมแค่ซื้อหวยนี่  อ๋าก็เลยยิ้มๆแล้วก็ถามต่อไปว่า  แล้วงวดนี้หล่ะพี่   พี่เขาก็ส่งกระซิบ กระซิบ  กระซิบเบาๆว่า...นะอ๋านะอย่าบอกใครเดี่ยวเคลื่อน   โอเคครับม่ายบอก   ..................อ้าวอ๋านอกประเด็นนนนน   คือว่าเมื่ออ๋าเดินเข้ามาในห้องพร้อมกับถ้วยกาแฟที่ชงอย่างเข้มข้น  กาแฟ 1 น้ำตาล 1 ผสมกับน้ำ 120 ซีซี. แล้ว mixing ด้วยช้อน 500 รอบต่อวินาที  อร่อยอย่างมาก   พร้อมกับทำหน้าเป็นไม่รู้เรื่องอะไร   แบ๋วสุดๆ   อ้าวพี่ๆ  จะหลบร้อนหรือครับนี่  ก็ได้คำถามกลับมาว่า  คุณอ๋าครับ  คุณอ๋าคิดว่าปีนี้เราจะได้ โบนัทกี่เดือนครับ  แล้วทำไม  คนนั้นคนนี้  โว้ให้วุ่น  อ๋าก็แอบดีใจนะว่าไม่ใช่เรื่องที่อ๋าคิดเอาไว้ในทีแรก  งั้นคงเหลวแน่นายอ๋าเอ้ย  ปากไม่ดีปากไวจริง  อ๋าก็ตอบว่า  คิดแค่เดือนเดียวก็พอตามที่ผู้ใหญ่เขาการันตีนั่นหล่ะที่เหลือคือโบนัทนะครับพี่  ส่วนเรื่องคนนัันคนนี้อ๋าไม่อยากจะคุยเล้ยพี่ๆ   เพราะอ๋าหน่ะยิ่งกว่าๆพวกเขานะครับ   ก็จึงมีแต่เสียงหัวเราะกัน  เป็นวันที่แปลกๆว่า บรรยากาศแบบนี้หายากแถ่ะๆจริงๆนะ  อ๋าจึงให้เลขๆพี่เขาไปว่า   พี่นี่งัย  เพื่อนๆที่อยู่ใกล้ๆเราเขา  จะแม่นเลขลอย   เขาส่งมาให้ว่างวดนี้เลข 1  ครับ  ทุกคนก็เดินเข้ามาดูที่โทรศัพท์อ๋า  เออ  แล้วเขาติดต่อกับอ๋าด้วยเหรอพวกนี้   พร้อมกับเลื่อนรายชื่อดู  โห๋อ๋า  คิวซี คิวเอ  ของบริษัทคู่แข่งของเราทั้งนั้นเลยนี่  อ๋าก็ยิ้มๆพร้อมกับตอบว่าก็ใช่หล่ะสิ   เราไม่คุยเรื่องงานกันนะ  แต่เราจะคุยเรื่องหวยกันครับ    Tongue   41 14 เห็นเขาว่าดัง  อ๋าก็งงๆว่ามันดังตรงไหน   แต่เออ  งวดที่แล้ว  14 76 ดังอยู่แต่มันงวดที่แล้วนี่ครับ

RE: 1/10/2019 - ตั๊กกระโต่ง3 - 09-27-2019

ตั้งไว้ก่อน   สามีทำคลอดให้เมียบนรถแทกซี่เมื่อเช้า  5938  ได้ลูกสาวสะด้วย  ถาม 1669 ระหว่างทำคลอดตลอด

RE: 1/10/2019 - นิมิตร - 09-27-2019

Rolleyes ทักทายครับคุณอ๋า ขอให้เลข 4 มาครับงวดนี้

RE: 1/10/2019 - ตั๊กกระโต่ง3 - 09-27-2019

Tongue สาธุครับคุณนิมิตร  อ๋ามีเป็นสิบใบเลยรางวัลที่หนึ่ง

RE: 1/10/2019 - หมานดี - 09-28-2019

Smile ฉลองรถอีซูซุ ดีแมคซ์ ป้ายแดง
วันที่ 23 ก.ย.62 เวลา 12.00 คุณแม่วัย 26 ปี คลอดบุตรบนรถป้ายแดง 9514 ชลบุรี เหตุเกิดหน้าสถานีบริการน้ำมันบางจาก ถนนสาย 331 อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี

@โชคดีทุกท่านครับ

RE: 1/10/2019 - ยก3 - 09-30-2019

(09-28-2019, 10:38 AM)หมานดี เขียน:  Smile ฉลองรถอีซูซุ ดีแมคซ์ ป้ายแดง
วันที่ 23 ก.ย.62 เวลา 12.00 คุณแม่วัย 26 ปี คลอดบุตรบนรถป้ายแดง 9514 ชลบุรี เหตุเกิดหน้าสถานีบริการน้ำมันบางจาก ถนนสาย 331 อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี

@โชคดีทุกท่านครับ
เลขสวยครับ   อืมมีคนคลอดลูกบนรถ 2 คนแล้ว   ว่าแต่คนที่อ๋าโพลสนั่นเขาเป็นเพื่อนกับอ๋าเองครับ  แต่พี่เค้าอายุเยอะกว่าอ๋าครับ  เห็นลงในเฟสก็เลยแชร์ให้อ่านครับ เป็นลูกคนแรกครับ  อายุเยอะแล้ว  แต่มาได้ลูกน้อยแถมเป็นคนทำคลอดให้เองกับมือ  อ๋าก็คุยๆกับคุณเธอนะว่า  สงสัยพี่เค้าจะรักมากๆๆๆๆๆเป็นพิเศษ

30/9/2019

พรุ้งนี้แล้วสินะ  หวยจะออก  เมื่่อวันนี้ตอนสายๆก็มานั่งคุยๆกันกับแม่ค้าที่มานั่งขายล๊อตที่หน้าร้านอ๋าแม่ค้่าคนนี้หน้าตาแฉล่มๆ  วันนี้เยอะเป็นพิเศษมีแผงขายล๊อตเพิ่มที่หน้าร้านอีกสามเจ้า  โว้ๆจะเก็บตังค์ดีไหมหล่ะนี่  มี 7 เจ้าแล้วน่าจะเยอะที่สุดในตลาดหล่ะ  Shy  Big Grin  อ๋าใจดีปล่อยๆเพราะเป็นการเรียกแขกให้มาอุดหนุนร้านอ๋าให้คึกๆๆๆคักๆๆๆให้เป็นที่รู้จัก   กระแสเลขเบิ้ลเลขหามก้เยอะนะครับ  ใครเล่นหวยกลุ่มหวยหมู่ก็ละวังด้วยหล่ะ   

29/9/2019

ฝันๆนะ  อ๋าฝันว่า  อ๋าหน่ะไปพาผู้หญิงมานอนด้วย**มันคือฝันๆๆ***  แต่ในฝันไม่ใช่คุณเธํอ แล้วมีผู้หญิงมายืนแอบมองกันให้พลึบๆๆๆบางคนก็พยายามจะพังประตูเข้ามา  ต้องต่อสู้กันสักพักเพราะผู้หญิงมีหลายๆคน  อ๋าอย่างงงเลยว่ามีแบบนี้ด้วยเหรอ   เป็นห้องกระจกรอบทิศทาง  ก็ยืนออกันข้างนอก  อ๋าก็เอาผ้าม่านมาปิดแต่มันก็ปิดได้แค่หน้าเดียว  ผู้หญิงคนที่มากับอ๋า  เขาก็ช่วยกันกับอ๋าเอาผ้ามาปิดกระจก  ปิดๆๆๆๆโว้ตื่นเลยสรุปว่าผู้หญิงแปลกหน้าไม่รู้จัก  แล้วทำไมฝันได้แปลกแบบนี้สินะ   Cool

30/9/2019

ฝันๆนะ  อ๋าฝันว่ามีผู้หญิง2คน อายุน่าจะ 50 ขึ้นๆนะ  เขามาที่บ้านอ๋า  แล้วมาขอร้องให้อ๋าช่วย  บอกว่าจะไปรับปริญญาโทที่มหาวิทยาลัย(มหิดล)  อ๋าก็เฉยๆนะเพราะอ๋าไม่รู้จัก  แต่คุณเธอหน่ะสิ บอกว่าพี่อ๋าว่างค่ะ   อ๋าก็ถามคุณเธอว่าญาติเหรอ  คุณเธอก็ตอบว่าน้องก็ไม่รู้จักค่ะคุณพี่   Huh  ในฝันอ๋าหล่ะงงเลย   ไปก้ไปหว๊ะคุณเธอรับปากว่าจะช่วยแล้วนี่  เพียงแค่รับปากว่าจะช่วย  ก็มีเด็กวัยรุ่นผู้ชายอายุไม่น่าจะเกิน 20 นะ 2-3 คนหน้าตาดี  เดินเข้ามาขอบคุณอ๋ายกใหญ่   อ๋าก็พาเด็กวัยรุ่นทั้งสามคนนี้นั่งรถไปส่งที่โรงเรียน  เป็นโรงเรียนเอกชน โรงเรียนของคนมีตังค์ว่างั้นเพราะใหญ่โตเหลือเกิน  เหมือนกับว่าเด็กทั้งสามคนนี้เป็นญาติอ๋าไปแล้วววว   พอส่งเสร็จ  อ๋าก็ขับรถกลับมารับผู้หญิงทั่งสองคนนี้ว่าจะไปรับปริญญาที่ ศาลายา  พอรถจอดเอ้ารถที่อ๋า่ขับกลับกลายเป็นรถเก๋งนิสส้นสีแดงรุ่นอย่างเก่า   ในฝ้ันก็ไม่แปลกใจอะไร   เพราะมันคือฝันๆ   ผู้หญิงทั้งสองคนนี้เหมือนดีอกดีใจอย่างมากที่จะได้อ๋าเป็นคนขับรถไปส่ง   แต่เขามาพร้อมกับผู้หญิงเป็นเด็กวันรุ่นหน้าตาดีมากๆ ว่าจะขอติดรถไปมหาวิทยาลัยด้วยเหมือนจะเป็นลูกสาวของผู้หญิงคนนึงหล่ะในสองคนนี้  อ๋าก็ส่งยิ้มให้  พร้อมกับว่า  ขึ้นรถได้เลยขับพร้อมจะไปกันแล้ว  แต่พอขึ้นรถ  กับเป็นผู้หญิงวันรุ่นคนเดียวหล่ะที่ขึ้นรถมากับอ๋า  ในฝันอ๋าก็งงๆอีกแหล่ะว่าแล้วสองคนนั้นหล่ะทำไมไม่ไปด้วย  พอขับรถมาถึงมหาวิทยาลัยมหิดลก็พบว่าโรงจอดรถมันกว้างเหลือเกิน  รถแต่ละคันจอดห่างๆ  อ๋าก็พยายามเข้าไปจอดให้ใกล้คณะของน้องคนนี้ว่าจะได้ไม่ต้องเดินไกล  แต่พอจอดรถ  กลับกลายเป็นว่าอ๋าขี่มอเตอร์ไซค์ผู้ชายแล้วมีน้องคนนี้นั่งเก่าะเอวอ๋า  วิ่งผ่านรถเก๋งสีแดงนิสสันที่ขับมานั่น   สะดุ้งตื่่น  โว้ๆๆๆๆ  มันเป็นเรื่องเป็นราวๆๆๆๆ  หยั่งมั่วๆ  จำอย่างแม่นรถเก๋งสีแดงนิสสัน  กับหน้าน้องนักศึกษาสาว(สวยอย่าง  กับลูกครึ่งฝรั่ง) Tongue 

***วิเคราะห์ฝันแรก  ว่าอ๋าพาผู้หญิงมานอน ** ออกตัวนะ  ว่าไม่เคยคิด******   น่าจะเดือดร้อนจากเพศตรงข้ามหรือเปล่าเร็วๆนี้  ต้องอยุ่ห่างๆ
***วิเคราะห์ฝันสอง   นี่ก็น่าจะเดือดร้อนจากหญิงแปลกหน้า  แต่รถเก๋ง  คุ้นมากๆเมื่อ 20 ปีที่แล้วเป็นรถประจำตำแหน่งของ  ผจก.โรงงานเก่าอ๋า  ทะเบียน 56 หรือเปล่า  แค่คุ้นๆนะครับ  อ๋าไม่ค่อยถูกกับ ผจก.โรงงานคนนี้สักเท่าไร

28/9/2019

ฝันๆๆๆๆๆ   ฝันว่า  วิ่งแข่ง  อ๋าหล่ะวิ่งๆ   พยายามเหลือเกินว่าอยากจะชนะ  แต่ทำไม  แรงเฉื่อยอ๋าจึงมีเยอะเหลือเกิน   ยิ่งพยายาม  ยิ่งช้าหน่ะสิ  จนอ๋าถอดใจว่า  เอาแค่ประคองตัวเองให้ถึงเส้นชัยเป็นพอก็แล้ว   อ๋าสังเกตุนะว่า  แต่ละคนวิ่งแซงอ๋าไปหมดแล้ว   อ๋าเข้าเส้นชัยเป็นคนสุดท้าย  

ตื่นมาก็มานั่งคิดๆว่า   เลข 2 แน่แล้วหวยงวดนี้  ต้องมี  แน่หล่ะ  และคิดว่าน่าจะบนนะ

อ๋าเดินออกมาซื้อส้มตำ  สักคู่  สั่ง  ไก่ทอด  น้ำตกหมู  ตำไทยปู  พอสั่งเสร็จ  แม่ค้าขายส้มตำก็ถามอ๋าว่า  คุณอ๋าค่ะ  งวดนี้เลขไหนดีค่ะอยากถูกหวยจังเลยค่ะ  อ๋าก็ส่งยิ้มให้พร้อมกับตอบแม่ค้าไปว่า  ผมก็อยากจะถูกนะครับ   แต่ก็ไม่เคยถุกหวยเลย   แล้วก็ยิ้มๆอีกรอบ   พร้อมกับกำชับแม่ค้าว่า  ของอ๋าเอาให้อร่อยที่สุดนะ  แม่ค้าพอได้ยินคำนี้ก้เงยหน้ามามองอ๋า พร้อมกับพูดว่า   งั้นเวลานู๋ไปซื้อยาที่ร้านคุณอ๋า   นู๋ก็จะกำชับว่า  ยาที่อร่อยที่สุดในร้านค่ะ  แล้วก็หัวเราะๆๆๆๆ ให้ปากกว้างๆด้วยกัน  อร่อยแน่หล่ะ  ส้มตำเที่ยงนี้     ***อื้อคุณอ๋าค่ะ  งวดนี้มี 8 ไหมค่ะ  พออ๋าได้ยินคำถามนี้  อ๋าก็ยิ้มๆแล้วก็ตอบว่า  ถ้า 8 ก็น่าจะ 48 88 มั๊งเน๊าะ  แล้วอ๋าก็ถามต่อไปว่าแล้วมาจากไหนหล่ะ  ก็มีคนเขามาสั่งล๊อตไว้ค่ะ  ว่า 888  20 คู่ค่ะน้องสาวก็เลยหาไว้ให้  เห็นว่าเย็นๆจะแว๊ะมาเอา   ก็เลยชอบๆค่ะ   อ๋าก็ยิ้ม  แล้วก็ตอบแม่ค้าขายส้มตำว่า  ผมไม่ชอบหล่ะ 888  ถ้าซื้อกับอ๋า  อ๋าคงรับกินเองหล่ะ  88 ค่อยว่าไปอย่าง  ก็ได้ยินคำพูดขึ้นมาอีกแหล่ะว่า  คุณอ๋าไม่เคยบอกหวยเลยนะ  พวกนู๋รู้กันทั้งตลาดแหล่ะว่าคุณอ๋าได้เยอะ ได้เยอะตลอดเลย  ใจดำ  เป็นน้ำเสียงตัดพ้อสินะ  โว้ๆๆๆ อะไรหล่ะนี่  อ๋าแอบคิดในใจว่า   อะไรที่มันเป็นความลับหน่ะมีไหม มีไหม  ชอบล่าง 46 47 ถ้ายังหาบนไม่ได้  ก็ว่าจะติดบนไว้ 246 247 จริงๆบนหน่ะชอบ 6 ชอบ 8 ชอบ 2 ชอบ 7 ครับ  คุณแม่ค้า เดี๋ยวพรุ้งนี้นะค่อยคุย  ตัดพ้อเพราะเหมือนอ๋ามีบาปอย่างงัยบอกไม่ถูกเมื่อมีคนเขาอยากจะรู้แต่ไม่ตอบเขา  เน๊าะๆ จริงๆมันก็บาปนั่นหล่ะพรุ้งนี้  เพราะพรุ้งนี้อ๋าไปทำงานปกติที่โรงงาน  Tongue  ไม่เจอ

RE: 1/10/2019 - หมานดี - 09-30-2019

Angel ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

RE: 1/10/2019 - tumtum - 09-30-2019

สวัสดีคะคุณอ๋า  อ่านสะแสบตา แต่ก็ดีคะเพลินดี ขอบคุณค่ะงวดนี้เลขไรเด่นสุดคะ  แบบเน้นๆคะ  Smile Wink Heart

RE: 1/10/2019 - Basugar1 - 09-30-2019

สวัสดีครับคุณอ๋าเลขพี่น้องที่คุณอยากรู้คือเลข23,34,56,78 ส่วนเลขเรียงก็423,546,876 คงมีเท่านี้ล่ะครับลองจับดูชอบตัวไหนบ้างล่ะครับ

RE: 1/10/2019 - มะเขือพวง2 - 10-01-2019

(09-30-2019, 01:54 PM)tumtum เขียน:  สวัสดีคะคุณอ๋า  อ่านสะแสบตา แต่ก็ดีคะเพลินดี ขอบคุณค่ะงวดนี้เลขไรเด่นสุดคะ  แบบเน้นๆคะ  Smile Wink Heart

1/10/2019
เมื่อเช้าคุณเธอ  หยิบล๊อตมา 6 ใบ 644  อ๋าก็งงๆ  ก็แว๊ะซื้อกาแฟอเมซอลปั๊มน้ำมันเดียวกันนั่นหล่ะ  เห็นคุณเธอยืนเลือกๆล๊อต  แม้หน้าร้านตัวเองไม่ซื้อมาซื้อที่ปั๊มน้ำมัน  อ๋าแซวๆ  คุณเธอก็ตกใจ  อ้าวพี่อ๋า   แล้วทำไมซื้อหล่ะ   ก็เมื่อวานเพื่อนเล่าว่า  ที่  รพ.เพื่อน แม่บ้านของที่ทำงานโดนผีเด็กเข้าค่ะ  เด็กบอกว่าหิวมากๆ   คนที่ รพ.ก็แกล้งถามเล่นๆว่า   ถ้าหิวก็บอกหวยสิ   ก็บอกว่า  ตามนั้นค่ะ   เห็นแผงล๊อตเพิ่งจะนึกออกค่ะพี่อ๋า   Tongue   โห๋  ซื้อตั้ง 6 ใบแน่ะ  พี่อ๋าจะแบ่งน้องสักใบก็ได้นะ   อ๋าก็ตอบว่าไม่หล่ะ  ไม่ชอบเลขเบิ้ล   แล้วก็หยิบอีกแหละ  947  1 ใบ  สรุปว่างวดนี้อ๋ามีล๊อต ตั้ง 14 ใบแล้วหล่ะ

(09-30-2019, 04:10 PM)Basugar1 เขียน:  สวัสดีครับคุณอ๋าเลขพี่น้องที่คุณอยากรู้คือเลข23,34,56,78 ส่วนเลขเรียงก็423,546,876 คงมีเท่านี้ล่ะครับลองจับดูชอบตัวไหนบ้างล่ะครับ

Shy ขอบคุณมากๆครับ   คุณบาซูก้า   ไม่ทิ้งกัน   23 ที่บ้านเป็นเลขอั้นจ่ายครึ่งราคาครับ   มันคือเลขอะไรนะ  ทำไมอั้น  งงๆครับ ม่ายสวยเลยเน๊าะ Angel

013   089  728   913  13  89  28  23  76   ครึ่งราคานะ

RE: 1/10/2019 - พารวย4 - 10-01-2019

ขอบคุณค่ะ  Wink

RE: 1/10/2019 - มะเขือพวง2 - 10-01-2019

(09-30-2019, 01:54 PM)tumtum เขียน:  สวัสดีคะคุณอ๋า  อ่านสะแสบตา แต่ก็ดีคะเพลินดี ขอบคุณค่ะงวดนี้เลขไรเด่นสุดคะ  แบบเน้นๆคะ  Smile Wink Heart
Big Grin  อ๋าเป็นคนหลายใจ   เลขเด่นเปลี่ยนทุกวัน  เพราะอ๋านั่งอยุ่กับหวยๆตั้งแต่เช้าของวันนี้ครับ   มือเป็นตะขอแล้วหล่ะ   เด่นอย่างมากเช้านี้   ของอ๋านะของคนอื่นไม่รู้  เห็นมี แต่ 9 แต่ 8 ครับ  ล่างก็น่ามาจากเจ้าเดียวกันนะ  ไม่รู้ว่าของใครมาจาก vip หรือเปล่า 13 23 ว่าอั้นครึ่งราคาเค้าก็ซื้อ  เพราะอ๋าหาแบบไม่ครึ่งราคาให้ Tongue

ไม่รู้สิ  ละหว่าง 3 อ๋าเลือก 2 ดีกว่านะ    ถ้าจะเลือกก็ 35 36 37 39 จะสวยกว่าเน๊อะ  โว้ๆๆๆๆ  วิจารณ์ลูกค้าตัวเอง  Big Grin Big Grin Big Grin Big Grin

บายนะครับ  เย็นนี้ขอให้เพื่อนๆ  ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่  ยิ้มปากอย่างกว้าง   ด้วยความสุข  เพราะรับตังค์ครับ 

รัก...จากใจ...มอนิ่ง...ครับ

RE: 1/10/2019 - หมานดี - 10-01-2019

Smile  ขอบคุณครับที่แบ่งปัน 
ชอบเลขคลอดบุตรบนรถ 2 คัน เลขทะเบียนชน 59 95
@ขอให้มีโชคลาภก้อนใหญ่ครับ

RE: 1/10/2019 - tumtum - 10-01-2019

สวัสดีค่ะ คุณอ๋า ขอบคุณคะที่แบ่งปัน 947 เป็นต่ัวเลขที่ชอบหละ คล้ายๆกับที่ลูกสาวฝันว่ารถคันเก่าหาย ทะเบียน 2379 น่าจะเป็น 79  67 ชอบๆ 7 กับ6 ลาง จะมามั้ยนะ โชคดีคะ Smile Heart

งวดนี้ซื้อเยอะ  อ๋าเดิน 2 กับ 4 ล่างไว้นะงวดนี้  บนอ๋าเดิน 7 กับ 9 แต่งวดนี้อ๋าลอยเลขล่างครับ เน้นแค่เลขสองตัวนี่หล่ะ  // 24 26 27  46 47 49  กัน 28 29 48

เย็นนี้คิดว่า  อ๋าคงนั่งยิ้มปากอย่างกว้าง   นับตังค์ นับตังค์

RE: 1/10/2019 - tumtum - 10-01-2019

ที่คุณอ๋าเขียนมา ดังมาก ที่มี 4 กับ 7   ขอบคุณค่ะ ขอให้รวยๆๆๆค่ะ Smile Heart

Rolleyes อันไหน  ที่เขียน

หรือจะ 27 กะ 79 ตะกี๊  บอกว่า  คุณณณณณณอ๋า   ผมซื้อทันไหม 27 79  ตัวละ 300*300 ล่างบน อีตานี้เขาก็แบบนี้หล่ะ  จะมาตอนกำลังปิดกล่องข้าว  อ๋าก็นั่งอมยิ้มๆๆๆๆๆๆ  โว้  เหมือนงวดที่แล้ว   คุณอ๋าได้เลขมา  เจ้านี้แม่น  76 ล่างบนนะ  ซื้อนะคุณอ๋า  ลงไว้ให้ผมก่อน 300*300 ล่างบน   พอหวยออกไม่มีจั๊กกระตัว Big Grin

Big Grin ใครถูกหวยหล่ะนี่

คุณอ๋า นั่งนับตังส์เมื่อยมือมั้ยคะ ยินดีด้วยค่ะ  Smile Heart